Hạng B2
12/4/08
106
0
16
51
Chân dung một Fiater quả cảm
1. Lạc quan : Anh thật sự yêu cuộc sống , muốn tìm cho mình một chiếc xe tiện ích để phục vụ công việc và gia đình trong khả năng tà chánh mình cho phép .
2. Can đảm : Dám chọn một việc mà mọi người cho là khó , bỏ ngoài tai những dư luận mà phần lớn là chê nhiều hơn khen . Nhưng anh tin những gì anh làm .
3. Quyết đoán : Chọn mua một chiếc xe Fiat , anh là một người dám làm dám chịu , ở con người này không còn tính do dự hay bị ảnh hưởng bởi tác động xung quanh , luôn tự tin với quyết định của chính mình .
4. Thông minh : Ông chủ của chiếc xe Fiat chọn đúng cái mình cần , trả đúng tiền cho món hàng mình mua . Những tiện ích trên chiếc xe của anh nhiều hơn các xe khác cùng tầm giá về cả chất lẫn lượng .Không phải ai cũng sáng suốt lựa chọn được như anh . Chúc mừng anh .
5. Thực tế : Nhiều tiền họ đã chọn xe khác rồi , sợ khó họ cũng chọn xe khác rồi , có nghĩa là anh rất hiểu khả năng của mình về cả tài chánh và kỹ năng . Anh rất đáng tự hào về sự lựa chọn của mình . Khối kẻ không dám làm như anh vì họ thiếu can đảm .
6. Tình đồng chí : Xung quanh anh luôn có những người bạn thân tình cùng đam mê và cùng chí hướng . Họ gần nhau bởi sự khôn ngoan , và rất đáng chúc tụng nhau bằng những ly bia đầy chan chứa những ngày cuối tuần tươi đẹp .

Thân tặng các Bác đang đi Fiat và các bác đang tìm mua Fiat
Những nhận định thiển cận của em chỉ đúng trong bối cảnh của em hôm nay .

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Re:Tản mạn cuối tuần

FIFC offline Villa H2O tới giờ gần 2 tuần, lu bu công việc bỏ em nó nằm góc lặng lẽ. Ngồi ăn sáng ngó mông lung, một Fiat Siena thoáng qua, trông dáng yêu quá, chủ gìn kỹ xe sạch mới. Giữa dòng Sài Gòn, Fiat không có gì nổi bật, dáng xe trông xấu là đàng khác :) Chợt kỉ niệm những chuyến đi cùng em ùa về : ra Huế, lên Buôn, xuống Hà Tiên, sang cao nguyên Đà Lạt....dù đêm hay ngày nắng hay mưa, ngót ngét 50 ngàn km. Chưa lần õng ẹo, giở chứng nằm đường, mạnh mẽ vượt đèo dốc như danh đã mang, không hụt hơi khi đoàn Caravan toàn xe xịn máy khỏe :). Yêu quá ! Về vội cùng em, vẫn lặng lẽ nằm góc. Tra khóa vặn máy, tiếng động cơ thật thân quen, làm vòng phố thị, tắm mát vệ sinh, cảm giác mới nguyên như ngày rước em về. Ngày đẹp

Hạng D
1/6/11
4.533
8.660
113
13
Re:Tản mạn cuối tuần

trùi 2 pác làm em cảm động wé...khóc nà...:(:(

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942