Thảo Luật Chung Tập Đoàn G.S

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
11/1/09
3.654
7.451
113
nơi xa lắm
Mấy bác cho em hỏi, cái tập đoàn G.S này nó uy tín cỡ nào, khi nào nó tiến hành đầu tư vào Q7. Em nghe ao làng đồn nó còn hơn Phú Mỹ Hưng nhưng h em thấy nó chẳng có tiến triển j hết, không biết khi nó xây dựng lên thì giá bán ntn ha? 5-7 năm có khả thi ko mấy bác. Thanks!
P/S: em đang tìm miếng đất hay chung cư cắm dùi mà chưa xuống được chỗ nào hết, h mà đi ở thuê 5-7 năm nữa chờ thằng G.S này nó làm xong múc cho hoàng tráng được ko mấy bác?

Hạng C
9/2/12
946
38
48
G.S thì em thấy có căn hộ XII Thảo Điền hoành tráng, và dự án bên Nhà Bè Metro City, cắm dùi thì múc thằng Thanh Nhựt đi bác, gần Metro. 5-7 năm nữa em nghĩ Thanh Nhựt là ok đấy !

Tập Lái
30/5/12
45
2
8
43
G.S làm tuyến đường TSN Bình Lợi theo dạng BT, được cấp khu đất ở Nhà Bè, cũng đã lâu rồi mà không thấy triển khai gì và không biết khi nào triển khai, bác chủ mà đợi chúng chắc dài cổ mất, kiếm chỗ khác mà mua bác à

Hạng B2
14/6/09
411
4
18
48
Cũng vì tình hình chung thôi bác,GS ngày xưa cũng đình đám, đầu tư tuyến vành đai Bình Lợi Suối Tiên để đổi đất trung tâm, tuy nhiên do chậm đền.bù giải tỏa nên đến giờ vẫn chưa xong. Cơ hội đổi đất để đầu tư cũng không còn.

Tập Lái
15/4/13
17
1
0
37
Aron_Truong nói:
Mấy bác cho em hỏi, cái tập đoàn G.S này nó uy tín cỡ nào, khi nào nó tiến hành đầu tư vào Q7. Em nghe ao làng đồn nó còn hơn Phú Mỹ Hưng nhưng h em thấy nó chẳng có tiến triển j hết, không biết khi nó xây dựng lên thì giá bán ntn ha? 5-7 năm có khả thi ko mấy bác. Thanks!
P/S: em đang tìm miếng đất hay chung cư cắm dùi mà chưa xuống được chỗ nào hết, h mà đi ở thuê 5-7 năm nữa chờ thằng G.S này nó làm xong múc cho hoàng tráng được ko mấy bác?
bác kiếm miếng đất hay chung cư mà quan trọng bác dành cho miếng đó tầm nhiu $$$ thì mơi tư vấn cho bác dc chớ :)

Hạng B2
30/10/12
354
388
63
31
từ ngày bắt tay vào xây dựng cho tới ngày hôm nay gần 20 năm PMH mới được như ngày hôm nay. những khu khác thì em không biết

Hạng C
9/2/12
946
38
48
santranphoto nói:
Aron_Truong nói:
Cái Metro City này ko biết bao h mới khởi công?
chắc tết công gô quá bác :)

li do ?
@silly honey: ở VN vị trí và chất lượng vậy là hoành tráng rồi bác !

Status
Không mở trả lời sau này.