Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Chào các bác,
Tiễn đưa năm cũ, đón năm mới, hội GMFC & Friends triệu tập buổi họp mặt cuối năm.
Do thời gian từ giờ đến Tết cũng không nhiều, phần thì các bác cũng lu bu công việc, dự tiệc cuối năm....hehe, em mở thớt này để các bác sắp xếp lịch cho buổi tổng kết nè.
Dự kiến là ngày 8/01/2010 (thứ bảy), bắt đầu từ 12h trưa trở đi.
Nội dung: tổng kết hoạt động năm cũ, hoạch định chương trình cho năm mới.
Các bác cho ý kiến và đăng ký nhé!

Hạng B2
9/12/10
136
1
18
Tình hình là Bác tính tổ chức ở đâu rồi thông báo cho anh em tham gia với nhé. Nếu không mình lên khu du lịch Phương Nam họp tổng kết cũng hay Bác nhỉ? Các Bác thấy thế nào cho ý kiến luôn nhé.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Em thấy các bác nào muốn tham gia GMFC, muốn có cơ hội giao lưu chia sẻ về xe (nhất là các bác mới) thì kô thể bỏ qua dịp này. Nhân buổi họp mặt cuối năm cũng là dịp để welcome các bác mới.
Khi bác đọc qua bài này thì nên cho một ý kiến về địa điểm để BTC có thể xem xét và chọn 1 địa điểm thích hợp nhất. Riêng em thì vẫn là HD quán. hehehe

Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
badboyvn nói:
Tình hình là Bác tính tổ chức ở đâu rồi thông báo cho anh em tham gia với nhé. Nếu không mình lên khu du lịch Phương Nam họp tổng kết cũng hay Bác nhỉ? Các Bác thấy thế nào cho ý kiến luôn nhé.
Em thích ý kiến của bác này nà, lâu lâu đi xa đổi gió cũng hay ho đấy chứ nhỉ?

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Juki_Doan nói:
badboyvn nói:
Em thích ý kiến của bác này nà, lâu lâu đi xa đổi gió cũng hay ho đấy chứ nhỉ?
Không biết ở đâu...
1- Hàng Dương.
2- Đệ Nhất/ Vườn Cau/ Hai Lúa...
3- Phương Nam.
Vốt ka đi...

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
badboyvn nói:
Heheh, chú Tuấn -đệ của mình đây mà. Góp chút tin thần cho hội GMFC đấy nhé.
Y kiến Phương nam của bác hay đó 
, chắc mọi người đồng ý.

Hạng F
5/3/10
5.996
31.864
113
churongdat nói:
Phương Nam

Không gần cũng không xa, uống say thì có chỗ nghỉ lại.

Câu hỏi phát sinh là nghỉ lại với ai hic hic

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
solopidi nói:
churongdat nói:
Phương Nam

Không gần cũng không xa, uống say thì có chỗ nghỉ lại.

Câu hỏi phát sinh là nghỉ lại với ai hic hic
Bác cứ hỏi khó không à sao mà em trả lời được đây.