Tư Vấn Chia Sẻ TEM CHO XẾ YÊU (=_+)

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
28/6/13
75
88
18
Trước tiên em xin kính chào các bác trên diễn dàn OS!
Bữa nay thằng bé mạo muội trèo lên đây đăng lên chủ đề này, trước giời em làm tem xe hơi cũng được lâu lâu nhưng nay năm mới 2015 nên em cũng muốn số hóa để theo kịp thời đại.
Hiện tại em chuyên làm tem xe hơi và xe 16c, mẫu mã theo hãng, chế, hoặc theo ý tưởng thiết kế riêng của khách. có luôn mảng tút lại bảng số, ốp mica ( tuy không đẹp bằng vũng tàu) nhưng bao vô nước luôn nha các bác. giá cả phải chăng, tuy hơi có mắc hơn tem chợ một tí tị ti vì tem em là tem 2 lớp, rửa xe và đánh bóng thoải mái không sợ bay màu. mong các bác trên OS ủng hộ em. em có thể làm việc và thiết kế qua mạng, và đặc biệt các bác không phải đánh xe đi đâu cả em sẽ tới dán tân nhà cho các bác.
Phone: 0933548849
Email: [email protected]

và sau đây là mẫu mã bên em: up date liên tục nha các bác!

Attachments

Tập Lái
17/11/12
11
14
3
có mẫu cho sedan k3 ko huynh. xe mình màu trắng,có bộ tem nào đơn giản mà sport cho minh xem voi!giong giong hinh 04 ben tren .nhung danh cho sedan nha!

• Like
Reactions: johnbui1986
Hạng B1
28/6/13
75
88
18
có mẫu cho sedan k3 ko huynh. xe mình màu trắng,có bộ tem nào đơn giản mà sport cho minh xem voi!giong giong hinh 04 ben tren .nhung danh cho sedan nha!
phải có chứ, làm sao phụ lòng các huynh được! bộ trên là 500k, bộ dưới là 450k. khuyến mãi đi kèm để làm quen là 2 miếng phản quang dán 2 cửa bên tài (tuy nhỏ nhưng rất lợi hại). còn bác nào muốn mua riêng 2 miếng đó thì 10k/miếng hàng 3M đàng hoàng.
TEM CHO XẾ YÊU (=_+)
TEM CHO XẾ YÊU (=_+)
TEM CHO XẾ YÊU (=_+)

Hạng B1
28/6/13
75
88
18
Bác ở đâu vậy.tự dán có khó ko vì mình ở VT
em o sai gon, neu tu dan cung ko khó, nếu bác tự dán thì bác pha 1 chai nước với một ít nước rửa chén. sau khi bác vệ sinh xe sạch sẽ, bác xịt nước pha xà bông lên vị trí dự đinh dán thật nhiều nha, rồi bác lột lớp giấy khỏi tem " đoạn này nên làm 2 người, và phải thật cẩn thận coi chừng bụi nha" rồi mình đặt tem lên vị trí muốn dán. chỉnh sửa cho vừa ý. khâu cuối cùng là lấy tấm card sim điện thoại bọc dẻ lại, vuột tuần tự từ trong ra ngoài cho hết nước là ok rồi. nếu kỹ hơn thì lấy máy sấy, sấy lại. rồi dùng dao roc giấy, hoặc lưỡi lam cắt các mí cho khĩ lại các mép thừa. thế là hoàn tất rồi hjhj chỉ cấn cẩn thận là ok hết

Status
Không mở trả lời sau này.