Hạng C
10/5/11
669
5.892
103
Em mới đeo hôm qua. Mua lâu rồi mà ko dùng đến, hy vọng nó sẽ đỡ. Đeo là mình đeo dưới cái khủy tay giống trên cái hình anh gửi phải ko ?
đúng rồi anh. Anh đưa tay thẳng ra, lòng bàn tay úp xuống rồi co bóp bàn tay, sẽ nhìn thấy cái cơ dưới khủy tay nó nhúc nhích là chỗ hay bị tennis elbow. Anh đeo làm sao cho nó chặn cái cơ ngay trước chỗ anh đau là đc

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Em bị đau trên vai, ko phai là elbow bác ạ. Mà hôm qua đeo cái đó, có vẻ đỡ hẳn. Hôm nay thấy ít đau hơn mọi lần.
đúng rồi anh. Anh đưa tay thẳng ra, lòng bàn tay úp xuống rồi co bóp bàn tay, sẽ nhìn thấy cái cơ dưới khủy tay nó nhúc nhích là chỗ hay bị tennis elbow. Anh đeo làm sao cho nó chặn cái cơ ngay trước chỗ anh đau là đc

Hạng D
15/11/07
2.535
10.861
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Bác bắt chắc trúng bệnh em rồi. với lai dao này ra sân là bay vào đánh, lười khởi động nữa
Mình thì bị cái khúc Smash ko nghiêng vai .... với lại mở rộng mà ko xoay người chân ko đổi trọng tâm nên khi cái tay đi tới phía trước mà eo chưa xoay nên nó bị "khóa" vai gây chấn thương . Càng mềm mai , khởi động kỹ 1 chút càng đỡ chấn thương .
Chỉ cần chỉnh lại 1 chút sẽ thấy hết đau ngay .

Hạng B2
3/8/08
221
997
93
Mua đúng loại có thủy ngân á anh.
E vừa tậu 1 cái, 850k, giảm rõ luôn. Có loại 400k, em có hỏi thì ảnh bẩu loại đó kg có thủy ngân, bên trong chỉ có cục nhựa hoy, kg tác dụng gì cả. ( không rõ thực hư thế nào o_O )
Anh mua từ hồi nó mới đình đám, lúc đó đâu 750k hay sao á, đeo lắc lắc thấy nó cũng có vẻ phản hồi, nhưng không thấy tác dụng gì, mà nghe đâu chừng 6 tháng là bắt đầu mất tác dụng. Chiều nay rảnh hông cầm quần .... vợ ....t ra sân đi

• Like
Reactions: lazy man
Hạng B2
12/3/18
371
21.784
103
Anh mua từ hồi nó mới đình đám, lúc đó đâu 750k hay sao á, đeo lắc lắc thấy nó cũng có vẻ phản hồi, nhưng không thấy tác dụng gì, mà nghe đâu chừng 6 tháng là bắt đầu mất tác dụng. Chiều nay rảnh hông cầm quần .... vợ ....t ra sân đi
Chiều nay e kẹt với nha sĩ gồi anh. Dời hẹn mấy lần gồi.
:D

Hạng C
10/5/11
669
5.892
103
Em bị đau trên vai, ko phai là elbow bác ạ. Mà hôm qua đeo cái đó, có vẻ đỡ hẳn. Hôm nay thấy ít đau hơn mọi lần.
đau khớp vai ko liên quan cmj đến cái băng tay nhá anh. Anh đao chắc do anh xẹt banh đó --> đổi lại xẹt kiểu khều khều đưa em sang sông thôi. Tuy nhiên, xẹt kiểu này dễ bị bọn đánh hay nó tán lại cho sml nên xẹt xong phải chuẩn bị tư thế để đỡ banh hen

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng B2
16/5/19
134
645
93
Chúc mấy anh tay cứng dợt mềm, nghỉ mới có tuần mà tay chân ngứa ngáy quá