Tập Lái
8/4/08
25
0
0
đia các bác, có lần em thấy con xe xinh xinh này chạy ngoài đường, cũng tên là Daihatsu Terios mà sao em thấy trông đẹp hơn con Terios mà Daihatsu bán ở VN trước kia. Có bác nào biết mua con này ở đâu và giá cả thế lào không ạ? Em này mà giá không mắc hơn nhiều con Terios kiểu cũ thì thơm quá các bác nhẫy.

Hạng B1
27/11/06
80
3
8
55
RE: Terios kiểu mới...

Bác tìm lại các bài trước con teri này đã đăng rồi em nhớ có một lần VTC1 có phát giá của noém nhớ khoảng 32k

Tập Lái
6/4/08
22
0
0
53

Trích đoạn: nho_vo

Bây giờ giá nó khoảng 34-35k rồi, mua có ngay
Giá chát quá.Xe đây rồi mà tiền...chưa có. Đợi đấy vậy!!

Hạng B2
11/3/05
126
0
0

Trích đoạn: coffeegeek

đia các bác, có lần em thấy con xe xinh xinh này chạy ngoài đường, cũng tên là Daihatsu Terios mà sao em thấy trông đẹp hơn con Terios mà Daihatsu bán ở VN trước kia. Có bác nào biết mua con này ở đâu và giá cả thế lào không ạ? Em này mà giá không mắc hơn nhiều con Terios kiểu cũ thì thơm quá các bác nhẫy.

Con này chắc rộng hơn mấy chú đang ở VN, vì đây là loại extension arch (rộng hơn 10 cm). Nhòm cái bậc lên xuống đã ghê!
Cái ốp dưới ba đờ sốc khác của bác h_mdc! Có cả roof rail nữa!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/3/07
363
6
18
66
Hà Nội

@ HaNoiTer:
Em này full option, 4WD đời 2007, nếu là loại extension arch bánh 235mm thì chỉ rông ở 4 chân thôi, nội thất rộng như nhau cả. Ở mục "Terios mới" bác nào đó có một em 4WD màu lá mạ nhưng cũng không có cản trước và bậc lên xuống. Em này trưng bày ở triển lãm ôtô nào đó không có ở VN vì có 1 em chân dài tóc vàng mờ.