Tập Lái
3/5/06
48
0
0
Không hiểu sao xe em nước coolant vẫn còn 1/2 bình vậy mà nó lại báo nhỉ???
Thỉnh thoảng nhả ga từ tốc độ 40 km xuống thấy có tiếng gì đó gừ gừ gào gào nhỉ. Cái tiếng này không đều cùng tiếng máy???
Điều hòa nhiệt độ để khoảng 21 độ, thời tiết bên ngoài 28 độ. Thỉnh thoảng lại không thấy lạnh hoặc khi thốc lún ga không thấy điều hòa lạnh mặc dù em đang để auto.
Mong các bác giải đáp giúp????

Tập Lái
3/5/06
48
0
0
RE: thắc mắc C240

Rất xin lỗi. Em mới sử dụng Forum nên nhầm lẫn tại mục Bim này,mời các bác sang mục Mẹc giải quyết hộ em

bác vừa lên đời con kia của bác thành mẹc c hở bác? bác cẩn thận con c240 nhé, em mà bắt gặp em cho hummer nhà em cán nát đầu luôn, khỏi phải thắc mắc gì nữa. :D

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: Linh760Li

bác vừa lên đời con kia của bác thành mẹc c hở bác? bác cẩn thận con c240 nhé, em mà bắt gặp em cho hummer nhà em cán nát đầu luôn, khỏi phải thắc mắc gì nữa. :D
ông Linh này ghê gớm wa'...người ta có con Mẹc còi mà ông nỡ lòng nào mang Hummer cán nát chớ....vĩ hòa di quý đê...:D:D:D

Tập Lái
3/5/06
48
0
0

Thôi sợ quá, để em sắm xe tăng thanh lý ra chọi với hummer của Bác Linh nhe. E rằng chấp 10 con hummer thanh lý của Vùng vịnh

Tập Lái
3/5/06
48
0
0

Thôi sợ quá, để em sắm xe tăng thanh lý ra chọi với hummer của Bác Linh nhe. E rằng chấp 10 con hummer thanh lý của Vùng vịnh

Hạng C
12/5/06
763
3
18

haha...dzui quá ....cho em tham gia với con HUMMER của bác Linh760Li .....em muốn thấy cảnh nó cán nát con c240 ...chắc là nghe sướng tai lắm....

bác daoruoi có thể kiểm tra lại dàn lạnh thôi nếu nặng..nhẹ tội thì là cái quạt gió .....khi thả ga nó rung cốt kêu gào gào...chuyên nhỏ ấy mà.....thay là xong ......còn nếu nặng tội đụng đến dàn lạnh...thì bác chuẩn bị kinh phí cho dàn lạnh ...mẹc dòng C không rẻ đâu

Tập Lái
3/5/06
48
0
0

Cảm ơn bác Shdodai, Em cũng mong bác Linh chạy Hummer ngoài đường cứ nhè bọn C240 ở VN mà cán đi cho em đỡ tức mắt. Vì xe em chạy ở bển Libanon cơ. Mời bác qua đây mà cán. Khéo xe bác va phải mìn em hổng chịu đâu. Hô Hô:D

Tập Lái
3/5/06
48
0
0

Cảm ơn bác Shdodai, Em cũng mong bác Linh chạy Hummer ngoài đường cứ nhè bọn C240 ở VN mà cán đi cho em đỡ tức mắt. Vì xe em chạy ở bển Libanon cơ. Mời bác qua đây mà cán. Khéo xe bác va phải mìn em hổng chịu đâu. Hô Hô:D