Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Thắc mắc Triton 2016

Tình hình là em định rước em Triton 4x4 MT, thấy giá hiện giờ khá tốt, nhưng không hiểu sao ít người đi quá. Nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp em ưu nhược điểm của em nó cái, em đang phân vân quá, không biết nó có bị lỗi gì không? Cảm ơn các bác. [pagebreak][/pagebreak]

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Sau khi đi xem xe, test xe, tra cứu thông tin các kiểu, em từ bỏ e Triton, cảm mến Colorado, khen ngợi Navara thương thầm trộm nhớ BT50, nhưng lại trao thân cho em WildTrak 3.2 màu cam và đang chờ đợi động phòng với em nó, chi phí đội lên khá lớn từ quyết định ban đầu, Sự nghiệp chơi xe thật là vất vả các bác ạ. Em chận thành các bác đã tận tình tư vấn cho em ạ.

Hạng C
11/8/16
771
2.535
93
54
TP.HCM
Sau khi đi xem xe, test xe, tra cứu thông tin các kiểu, em từ bỏ e Triton, cảm mến Colorado, khen ngợi Navara thương thầm trộm nhớ BT50, nhưng lại trao thân cho em WildTrak 3.2 màu cam và đang chờ đợi động phòng với em nó, chi phí đội lên khá lớn từ quyết định ban đầu, Sự nghiệp chơi xe thật là vất vả các bác ạ. Em chận thành các bác đã tận tình tư vấn cho em ạ.
Lòng vòng các kiểu rồi cũng quay lại win trặc, đúng tư duy đám đông nhưng cũng hợp lý :3dcuoi::3dcuoi::3dnhiumay:

4/6/16
363
251
63
34
Hành trình từ Triton tới Wildtrak của bác là ntn vậy ạ :(

• Like
Reactions: vthanh6 and cuteboy
Dạ em cám ơn bác đã ủng hộ em Ranger bên em nha. Chúc bác hạnh phúc với em nó.
PS: Bác nào quan tâm em nó cứ alo cho em ngay và lun nhá. Giá cực mềm cho các bác quan tâm ạ:3dcuoigif:

• Like
Reactions: cuteboy
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Chúc mừng bác nhé. Tuy em thích Navara nhưng cũng phải thừa nhận là Ranger WildTrak 3.2 ngon, khó có thể chê đc điều gì trừ giá đắt :D Đùa bác chút cho vui thôi chứ em ít tiền nên nếu có mua bán tải thì em cũng chỉ dám chơi Navara Êm Lạ thôi :)

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Mỗi em làm chủ một phân khúc. Nếu đi phân khúc top của bán tải thì em thấy Wildtrak 3.2 là lựa chọn hàng đầu, xứng đáng với số tiền bỏ ra khoảng 920tr (giá lăn bánh). Còn xuống phân khúc thấp hơn tầm 700 - 750tr (giá lăn bánh) thì em Mazda BT50 4x2AT là lựa chọn rất đáng để quan tâm vì theo em điều nghiên thì ở phân khúc này chỉ có mỗi em BT50 này là option khá đầy đủ và hơn hết là mỗi em nó có cân bằng điện tử. Xuống phân khúc thấp hơn thì em chưa rõ, xin hóng để lĩnh hội thêm.

• Like
Reactions: Kisilua and cuteboy