Tập Lái
12/7/08
36
9
8
Vài hôm nữa mình nhận xe Civic 2017. Hãng sẽ KM thảm lót sàn, xin các bạn tư vấn civic có nên bọc simili sàn hay không? thảm lót sàn 5D theo quảng cáo có thể thay thế việc bọc simili? Cám ơn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/2/07
112
14
18
Không cần, dùng lót 5, 6D kín sàn. Mình cũng dùng cho civic mới lấy rồi. Còn khuyến mại khuyên bác cứ đồ hãng mà chọn.

• Like
Reactions: minhtuong
Tập Lái
2/1/16
45
15
8
32
theo bác sale trong hãng khuyên thì nên lấy thẳng tiền mặt ra ngoài làm giá rẽ hơn. hiện tại đang km bọc da, dán phim, lót sàn và những thứ lặt vặt

• Like
Hạng B1
26/4/16
50
20
18
37
Vài hôm nữa mình nhận xe Civic 2017. Hãng sẽ KM thảm lót sàn, xin các bạn tư vấn civic có nên bọc simili sàn hay không? thảm lót sàn 5D theo quảng cáo có thể thay thế việc bọc simili? Cám ơn.
chuc mung bac chu nhan xe moi nhe, cho e hoi tham bac inbox e gia all in deal dc cua sale dc ko vi e sap mua xe ma ko biet deal dc tot nhat bao nhỉu, chi e voi ah . da ta bac

Tập Lái
12/7/08
36
9
8
chuc mung bac chu nhan xe moi nhe, cho e hoi tham bac inbox e gia all in deal dc cua sale dc ko vi e sap mua xe ma ko biet deal dc tot nhat bao nhỉu, chi e voi ah . da ta bac
Sao mình không tìm thấy nút inbox cho bạn. Bạn inbox cho mình nha.

Hạng B2
17/5/17
436
333
63
Tớ xài hàng KM của hãng thấy ok mà! Chúc bạn sớm sở hữu em nó!

• Like
Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Kiếm mua mấy bô thảm rải sàn của Weather Tech USA nhé, xài cực tốt dễ chùi rửa hơn thảm đi theo xe.Bên vn chắc nhờ ai mua online xong ship về
Hàng Mỹ thấy đảm bảo ghiền ngay he he he
http://www.weathertech.com/honda/2017/civic/