Tập Lái
15/6/14
28
5
3
32
Em chào cả nhà!
Hiện giờ em cần thay bộ lốp mới cho con xe Mercedes CL, cỡ size là 225/55/R17, cốt yếu là bền và êm.
Với lại nay vào mùa mưa nữa, nên khoản bám đường rẽ nước là quan trọng (nhà em ngay vùng trũng nên khi triều cường lên là đường về nhà cỡ nào cũng ngập ít nhiều).
Em vừa lướt qua trang báo vnexpress thấy có bài viết giới thiệu cái loại Goodyear Assurance Triplemax dành chạy cho đường trơn trượt.
http://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe...xe-duong-mua-nho-lop-chong-truot-3272772.html
Nhà ta có bác nào biết tới loại này không, chạy ổn không cho em tí ý kiến tham vấn với. Trước giờ em chưa dùng lốp Goodyear bao giờ nên không biết nó có lành tính không đây.

Hạng B1
3/6/14
57
7
8
42
Cái này bác ghé cái autocare bên Q7, nó cho dùng thử sản phẩm thì biết ngay ấy mah`

Tập Lái
6/6/14
31
2
8
33
Dùng quen dòng nào thì đi dòng đó thôi, chứ thay đổi nhiều khi không quen cũng bực, Mà được chạy thử thì thích, vừa trãi nghiệm vừa xem có hợp tay lái không. :3danbanh:

Tập Lái
26/2/15
7
1
3
38
Bác quất thử rồi cho em cái review xem thế nào, được em cũng làm, mà giá cả chắc rẻ hơn mic nhà em rồi. nhưng của em thì mau mòn lắm, nên tính đổi .

Tập Lái
6/6/14
43
2
8
42
Hóng các bác chạy lốp goodyear vào chém. Cần lắm chút kinh nghiệm.

Tập Lái
6/6/14
36
5
8
41
Xe bác đi lâu chưa ? Bác dùng lốp nào thế, bên em đang có khuyến mãi lốp, cần thì inbox nhé. Giá hữu nghị cho bác luôn

Tập Lái
6/6/14
27
3
3
40
Em thấy dòng assurance tripple max này mạnh ở khả năng đi đường trơn, đảm bảo độ ổn định, làm cặp mà phượt xa thì cũng được.

Hạng B1
3/6/14
63
7
8
44
Chắc lành tính đó bác, thấy anh em đi cũng nhiều, coi các bác sử dụng qua chia sẽ. Em chưa biết giá thế nào

cpu
Hạng B1
3/6/14
54
5
8
33
Em chào cả nhà!
Hiện giờ em cần thay bộ lốp mới cho con xe Mercedes CL, cỡ size là 225/55/R17, cốt yếu là bền và êm.
Với lại nay vào mùa mưa nữa, nên khoản bám đường rẽ nước là quan trọng (nhà em ngay vùng trũng nên khi triều cường lên là đường về nhà cỡ nào cũng ngập ít nhiều).
Em vừa lướt qua trang báo vnexpress thấy có bài viết giới thiệu cái loại Goodyear Assurance Triplemax dành chạy cho đường trơn trượt.
http://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe...xe-duong-mua-nho-lop-chong-truot-3272772.html
Nhà ta có bác nào biết tới loại này không, chạy ổn không cho em tí ý kiến tham vấn với. Trước giờ em chưa dùng lốp Goodyear bao giờ nên không biết nó có lành tính không đây.

Mấy lần đi mấy khu vùng trũng, khiếp sợ, nước ngập, xuýt tắt máy, cũng may, nghĩ lại còn nản, đã thế còn kẹt xe

Hạng B1
3/6/14
66
11
8
42
Dùng quen dòng nào thì đi dòng đó thôi, chứ thay đổi nhiều khi không quen cũng bực, Mà được chạy thử thì thích, vừa trãi nghiệm vừa xem có hợp tay lái không. :3danbanh:

Có khoảng này nữa hả bác, sao em chưa nghe nói nhỉ.