Nhân dịp sinh nhật OS tròn 6 tuổi em đề nghi các bác anh em minhg gặp mặt nhau chủ nhật này nhậu 1 bữa không say không về
Các bác cho em số điện thoại liện lạc kinh phí báo cáo sau

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
điểm danh anh em OS Vinh nào đi dự OS6 từ SG nhỉ? 4số7 ra mắt chi hội phía Nam luôn :D

Hạng C
26/6/07
667
10
18
Tires nói:
Nhân dịp sinh nhật OS tròn 6 tuổi em đề nghi các bác anh em minhg gặp mặt nhau chủ nhật này nhậu 1 bữa không say không về
Các bác cho em số điện thoại liện lạc kinh phí báo cáo sau
Đợt này Box OSNA cũng đìu hiu quá, bác kêu gọi trên này chắc cũng ít người biết. Em khuyên bác nên lấy số ĐT của mọi người (hiện đang ở Vinh) bác kêu chắc mọi người sẽ đi (mọi hôm OFF em toàn làm thế, hiệu quả hơn).
Còn bác nói địa điểm ở Thư viện ĐH Vinh thì không hiểu họ có cho bác tổ chức đó không, thứ 2 là đã say rồi chắc cũng không về được nên các bác trong đó có tổ chức thì cũng nên uống vừa phải thôi. Em thì đang ở HN, bác thông cảm vậy.

Hạng B2
15/3/07
228
1
0
44
Sao Hoả
Hom nay la CN, ko biet off rang roi hay?
Bac 4so7 di Le hoi caphe BMT a? Em se co gang sang do de gap cac bac ty. Vi con cong viec nen chua chac chan dc. Danh book cho phat sinh vay!

Hạng C
26/6/07
667
10
18
Chắc là chưa tụ họp được, thấy mấy bác đều khất vì bận cả. Anh em OS ở NA lâu quá không thấy điểm danh. Cố gắng ngày nào tụ tập rôm rả cho vui.