Hạng C
6/1/07
626
2.894
93
Báo cáo các bác em mới cưới matiz SE, em muốn xin các bác mẫu logo XNL để em dán vô xe, logo OS thì em mới xin rồi nhưng chưa dán, bác nào cho em xin file logo XNL nha, Cám ơn các bác

Hạng C
9/8/07
506
4
18
41
Chúc mừng bác đã cưới được vợ 2 xinh tươi. Có ọp ẹc
gì không bác nhỉ ? :D:D
Logo XNL bác vào đây , download file về và ra tiệm cắt là xong ngay.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/9/07
364
7
28
Chúc mừng bác!
Cho tí hình để anh em XNL chiêm ngưỡng vợ hai của bác chứ.

----------------
Có đi ắt đến!

Hạng C
30/1/07
898
34
28
ncb152 nói:
Báo cáo các bác em mới cưới matiz SE, em muốn xin các bác mẫu logo XNL để em dán vô xe, logo OS thì em mới xin rồi nhưng chưa dán, bác nào cho em xin file logo XNL nha, Cám ơn các bác

Chúc mừng bác nhé. Bác ở khu vực nào để anh em còn tiện liên lạc :), logo XNL chắc vùng nào chẳng có sẵn mấy bác nhỉ?

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Xe của những người thực tế trong TP hay kẹt xe! em thích cái dáng nhỏ gọn của Matiz lắm, không biết nội thất có hẹp hơn KiaMorning không nhể. Ngày trước thì có lăn tăn vì cái vụ 3 máy của Matiz,... xin bác cho ít cảm nhận về công suất máy và máy lạnh nhé...

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
Chúc mừng bác, matiz đi ở thành phố là quá ngon rồi. Đi xa nếu chưa có giá nóc thì bác gắn thêm, đi đường trường để mấy vali lên trên đó, lấy bạt phủ lên rồi cột chặt là chẳng ngại gì nữa hết.

Hạng C
6/1/07
626
2.894
93
@ bác tuonglahay: dự bị tại vì hồi đăng ký vào XNL em chưa có xe, giờ chắc chính thức hen bác
xe matiz em thấy chạy trong phố cũng ổn, em chả đi đâu xa hết chủ yếu là chở vợ con đi về củ chi thôi, nhỏ gọn luồn lách khoẻ re ah, máy lạnh em lạnh kinh, em toàn mở nhỏ nhất không ah
để CN ở nhà em chụp hình ra mắt mấy bác hen. bữa nào off mấy bác hú em nha, em mới ra mắt bác hcivic ah

AH em còn cái súp lúc mua xe có sẵn, em mới gỡ ra không sài vì có con nhỏ hok sài, bác nào cần em để lại nha, em chỉ xin đầy bình xăng xe em thui ah hihi,