Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Thay bình xe CC!

Hạng B2
24/11/11
370
232
43
Chả biết ở đâu
Xe em lấy năm 2010, sáng ra đề máy không lên do hết bình! Các bác tư vấn giúp em nên chọn loại nào để thay thế nhé. Thanks các bác!

Tập Lái
16/11/14
7
0
1
49
Chú cho anh hỏi xe anh bị vài vết trầy xước ở mõm thì tống vào gara hãng hay vào đâu nhỉ, xe anh CC 2013.
Ngoài ra sáng nay có cảnh báo áp suất lốp, nhưng bơm đủ 2.4 kg sao ko thấy mất nhỉ?

Nhân tiện hôm nào a e giao lưu đi, anh ở HCM, SDT: 0903261235

Hạng B2
24/11/11
370
232
43
Chả biết ở đâu
Xe bác có bảo hiểm ko? Nếu có thì tống vào hãng cho hãng làm đi bác. Em mua bảo hiểm của Liberty nên bị gì em đưa xuống hãng là xong!
Cảnh bảo áp suất lốp: sau khi bác bơm đủ áp suất các bánh xe thì bác phải reset lại, bằng cách về số P, sau đó nhấn và giữ phím áp suất lốp gần cần số (bình cái lu có dấu chấm thang!!! - :)) em hay gọi thế) sau khi nghe tiếng píp là xong. Xe em đi có 2,2k - 2,3kg ah! Do mỗi lần đi có 1 - 2 người nên đi bánh mềm tí cho êm.
Em củng hay đi HCM, hy vọng hôm nào có dịp anh em gặp nhau giao lưu.

Tập Lái
16/11/14
7
0
1
49
Anh gửi hình minh hoạ này
Xe bác có bảo hiểm ko? Nếu có thì tống vào hãng cho hãng làm đi bác. Em mua bảo hiểm của Liberty nên bị gì em đưa xuống hãng là xong!
Cảnh bảo áp suất lốp: sau khi bác bơm đủ áp suất các bánh xe thì bác phải reset lại, bằng cách về số P, sau đó nhấn và giữ phím áp suất lốp gần cần số (bình cái lu có dấu chấm thang!!! - :)) em hay gọi thế) sau khi nghe tiếng píp là xong. Xe em đi có 2,2k - 2,3kg ah! Do mỗi lần đi có 1 - 2 người nên đi bánh mềm tí cho êm.
Em củng hay đi HCM, hy vọng hôm nào có dịp anh em gặp nhau giao lưu.

Attachments