Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Thay chổi gạt mưa Mercedes S500 2010

Hạng B1
28/12/11
74
10
8
Thay chổi gạt mưa Mercedes S500 2010

Các bác cho em hỏi cách nào để đưa cần gạt mưa đứng lên, để em thay chổi gạt được vậy ? Em tìm nãy giờ trên google mà không có thấy hướng dẫn cụ thể

Cám ơn các bác nhiều

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
Bài này mà cũng được duyệt lên trang nhất à?
Hay là xe sắp bán?
trong khi đó thớt cả 10k view trong cuối tuần, hơn 140 trang nình luận thì ko lên top

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.586
22.239
113
Pháp
Thay gạt nước .... nằm trong phần kỹ thuật à .... thú thật, dù có sửa trong 1 giây em cũng không chỉ đâu nha ... Nhiều khi muốn giúp các bạn bè (trong khả năng hiểu biết) mà post kiểu nầy ... và là mercedes S nửa thì thà đừng post .. cái căn bản nhất

Cứ vuốt vuốt kéo kéo là nó đứng lên à đúng ko bác :p
Đi tiệm .... nếu kh biết thay Mercedes class S mà ... vài triệu hay cả chục triệu ... đâu thấm thía gì mà post bài nầy. Hay muốn khoe hàng ? Choáng

Hạng F
22/7/13
8.977
40.268
113
Thay gạt nước .... nằm trong phần kỹ thuật à .... thú thật, dù có sửa trong 1 giây em cũng không chỉ đâu nha ... Nhiều khi muốn giúp các bạn bè (trong khả năng hiểu biết) mà post kiểu nầy ... và là mercedes S nửa thì thà đừng post .. cái căn bản nhất

Đi tiệm .... nếu kh biết thay Mercedes class S mà ... vài triệu hay cả chục triệu ... đâu thấm thía gì mà post bài nầy. Hay muốn khoe hàng ? Choáng
E nghĩ khi đi dòng S thì mấy cái lặt vặt này có người lo rồi, mà tự mình làm cho chiếc xe dòng này nó ko hợp lý!
Mạnh dạng ra dealer hoặc cửa hàng, đạp bàn bẩu: thay gạt mưa cho anh, việc còn lại là móc thẻ hoặc phone ra tt thôi

Hạng F
28/8/19
6.697
11.380
113
Palm Beach, Florida, US

Tui cũng chả muốn ý kiến vì sợ nó tăng View mà không thì thấy mình vô trách nhiệm
Không biết kéo gạt mưa lên để thay thì cũng giống mặc quần không biết kéo Zipper để đái.

• Like
Reactions: nta139 and Osin
Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Mer S kéo cần gạt mưa mà khó đến vậy sao?