Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
6/4/12
2.509
671
113

Kính thưa toàn thể các bác các mợ OS XNL.
Do thớt câu view của bác QuyVip đã bị khóa chờ review của Hội Chảng nên xóm đã trở nên trầm lắng lại nên em xin mạo muội mở thớt ném đá cho ông Hụi Phá nhằm đạt chỉ tiêu mà CC đề ra trong tháng này ạ.. hic…
Kính thưa các bác em cũng là mem mới keng xà beng, đi off với xóm lần đầu lúc bác ToyZace chuyển giao quyền lực cho bác Polts tại Gió Biển… từ đó được anh em quý mến và dìu dắt lẫn dụ dỗ nên em đã được tham gia đập phá tại hầu hết các thớt của xóm từ ăn nhạo giao lưu tại KPVH cho đến thể thao đá bóng (mặc dù chỉ lon ton đóng quân xanh và lụm banh) và tham gia giải đá banh OS vô cùng hấp dẫn, rồi bị rủ rê vào thớt tenlít ( quơ quơ là chính.. quánh dở như kụt kít á) và chỉ mong cuối từng đến thứ 6 lại được tạtlon mía xanh… hê hê..Song song đó từ một anh chàng hiền lành nhút nhát em cũng được các đại ca trong võ lâm OS truyền đạt lẫn học lóm, học chùa, học có trả phí bằng mía lon hay rau sạch để tu luyện võ công chặt chém, ném đá dấu tay , quăng lụ đạn, bật quẹt ga, xô đẩy bạn vào các trận địa pháo…nên cũng đã thăng hạn E như ai…rồi đùng một cái bác Polts và BĐH cũ từ chức làm em cụt hứng (đang có mí cha lội bày trò quá dui)…may có bác KAC trúng vào cửa tử (lộn… trúng cử) nên em lập kế hoạch nâng bi cha Hội Chảng tương lại nhằm kím chút cháo.... héhé.. phải nói từ thời bác Polts cho tới bác KAC là chưa có cuộc off chính thức của xóm nào mà em chưa tham gia (trừ cái vụ đi Kam là em không thể)….thiệt là bác KAC có nhờ em làm HP nhưng em xét thấy em cũng là mem mới, lịch sử xóm lá nắm lù mù như cái đèn dầu, khả năng thì có hạn nhưng khốn nạn vô cùng , vân vân và vân vân…nhưng ổng cứ nói em yên tâm và chia chác lợi nhuận đầy đủ nên em hám lợi đã cắn câu … hic….Sau gần 3 tháng lên làm lãnh đạn em cũng chém và chém nhưng thấy phong trào cũng không lên, bản thân làm lính thì dễ.. lên làm quan thì e dè sợ bị ném đá, mất ghế thì pủ mựa … nên hổng dám mở cái thớt nào ra hồn. Do sẵn có cái thớt của bác QuyVip em xin tự phê bình mình nghiêm khắc và từ đây trở đi em hứa các bác em sẽ chém bạo tàn hơn, khuếch động lẫn kích động cho phong trào xóm đi lên… nhưng muốn làm điều đó em phải trở lại chính mình ngày xưa đó .. tức là cái thèng dân thường xóm lá…”Ngày xưa em bán sữa đậu nành… ngày xưa em đạp chiếc xe màu xanh… em chính em ngày xưa đó.. bán sữa đậu nành…em đạp chiếc xe màu xanh…”
Trân trọng và kính chào cả xóm ạ.
P/S : Hụi chảng ký đơn bãi nhiệm dùm em ạ… tiền lợi tức tháng mười mấy chai này em xin không lấy ạ…

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Đúng cmnr, anh bất tài nên nick anh vẫn đỏ như đít khỉ

Phải xanh như đít nhái mới ngon

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Đít anh đỏ nên anh chưa thèm làm đấy thôi hội phó nhỉ.... haha.. mà bác HP có biết làm hụi phá là phải làm những gì chưa? Có ai bảo với bác là anh phải ác như mấy con cá thác lác Phở Dê và Quý Víp chưa? Có ai giao cho bác nhiệm vụ là phải xông ra phía trước để hoàn thành nhiệm vụ zyx nào đó chưa? Nếu chưa thì bác vẫn chỉ là mem thường đeo cái lon hp thôi. Bác HP Tuando tự tin lên, em tin 2 bác hội phó nhiệm kỳ này sẽ làm tốt nhiệm vụ của mình nếu được giao việc và quyền

Hạng D
6/4/12
2.509
671
113
POLTS nói:
Đít anh đỏ nên anh chưa thèm làm đấy thôi hội phó nhỉ.... haha.. mà bác HP có biết làm hụi phá là phải làm những gì chưa? Có ai bảo với bác là anh phải ác như mấy con cá thác lác Phở Dê và Quý Víp chưa? Có ai giao cho bác nhiệm vụ là phải xông ra phía trước để hoàn thành nhiệm vụ zyx nào đó chưa? Nếu chưa thì bác vẫn chỉ là mem thường đeo cái lon hp thôi. Bác HP Tuando tự tin lên, em tin 2 bác hội phó nhiệm kỳ này sẽ làm tốt nhiệm vụ của mình nếu được giao việc và quyền
dạ đã SIDA mà xông pha hiến máu là nghề của em mà bác :D dân thường hay lon xanh lon đỏ không quan trọng đậu ạ...quan trọng là thèng nào nhận máu của mềnh ạ.. ặc ặc

Hạng B2
19/4/14
191
12
28
30
sao mấy bác thích chửi nhau như ở ngoài xóm văn hoá thế ?

Hạng F
12/1/11
6.493
121
63
Xì Phố
Tội cho thèng hội phá quá

ráng nuốt hết dĩa cá của chụy bên chên đê, tối nay ra sân em chỉ cho vài chiêu ...kakaka

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.