Hạng B1
20/10/15
61
40
18
37
Sắp tới thì e sẽ là chồng người ta, e có gợi ý cho Gấu là làm đôi nhẫn vàng 4 con 9 trao cho lấy lệ ngày cưới rùi cất đi, vì e không có sở thích đeo nhẫn hay đồng hồ. Nhưng Gấu khóc lóc phản đối kịch liệt quá trời lun :( Rồi còn giải thích cho e tùm lum tùm la về ý nghĩ của việc mua nhẫn cưới và giờ thì e đang tiến thoái lưỡng nan. Theo ý kiến của các bác thì e mần răng đây?

Hạng B2
19/5/15
119
64
28
41
Cưới xin là chuyện cả đời, chị e phụ nữ thích nhất là được đeo nhẫn cưới đấy cụ ạ!
Như Gấu nhà e chuẩn bị cưới háo hức đi mua nhẫn cưới lắm! Đeo mấy năm nay chỉ tháo ra lúc có baby tay to lên thôi :D :D
Tốt nhất là cứ chiều theo sở thích của Gấu.

• Like
Reactions: gold88 and xuan54
Hạng B2
20/5/15
220
93
28
Không đeo nhẫn cưới, mấy em xung quanh ko biết là bãi đã có hoa. Bác chủ tính cưới xong rồi hốt thêm mớ hoa nữa hả. Gấu ko chịu là đúng rồi.

• Like
Reactions: xuan54
Hạng B1
20/10/15
61
40
18
37
Bác cứ xác định không thích thì cũng phải thích nhé! :cool::cool::cool::cool: Lấy vợ rồi thì mọi quyết định của mình thì đều được điều hướng từ vợ. Tốt nhất để dĩ hòa vi quý, thì bác nên đi chọn nhẫn cưới cùng và lựa đôi nhẫn mà nhẫn nam bác ưng ý. Như thế bác có đeo thì cũng thấy thoải con gà mái hơn.
Có vẻ như các bác cũng ko đồng ý với quan điểm của e nha, nói thiệt bác chứ e cũng coi qua 1 số mẫu nhẫn cưới rùi, thấy cứ hao hao nhau zậy à?
Nhẫn nam mà cũng đính đính đá là sao? :( Nhìn cứ mềm mại sao sao ấy!

• Like
Reactions: Thaitai87
Hạng B1
21/10/15
58
14
8
39
"Nhẫn cưới là một cặp cho cả nam và nữ. Ngoài ý nghĩa gắn bó, tin tưởng lẫn nhau nhẫn cưới còn là biểu trưng cho sự thủy chung, lâu bền, mang ý nghĩa nghiêm túc hơn vì kể từ khi họ trao nhẫn cưới cho nhau họ đã chính thức làm vợ chồng. Cuộc sống của họ không còn đơn giản là sống vì bản thân mình nữa, mỗi khi nhìn vào chiếc nhẫn cưới trên tay họ luôn thấy trách nhiệm của mình đối với người bạn đời của mình dù sướng vui, đau khổ, khó khăn sung sướng… thì họ sẽ luôn bên nhau cùng nhau vượt qua"
Đọc đi bác nhé! :D Rồi quyết định xem có đeo nhẫn cưới hay không?

Hạng B1
20/10/15
61
40
18
37
Bác thớt có đánh giá gì về nhẫn cưới của e không?
http://huythanhjewelry.vn/products/nhan-cuoi-la-nuit-nc321
Chiều theo sở thích của Gấu đấy :( Gấu nghe e nhân viên bán hàng nói ý nghĩa của chiếc nhẫn hay quá, thế là quyết luôn. 3 năm có lẻ e vẫn đeo trên tay đây!
Nhẫn nữ thì ok, nhẫn nam thì...đúng k phải gu của em :confused::confused::confused::confused::confused::confused: Thế mà bác đeo được 3 năm trên tay cơ ạ? Chiếc nhẫn này mà cũng có ý nghĩa riêng nữa cơ ạ? Mà hình như Huy Thanh Jew này mới khai trương trong Sài Gòn đúng không bác? E thấy khai trương ngay gần nhà e luôn, hôm đó đi qua e cũng thấy đông lắm.

Hạng D
13/1/11
2.367
26.564
113
thành Phiên An - Gia Định
nhẫn cưới rất quan trọng
dù vậy khi rửa mặt có thể sẽ bị nó cào trầy
trừ phi da mặt dầy - nôm na là "mặt dầy"

cho nên theo tui
thì nên đeo nhẫn cưới ở ... lỗ mũi

• Like