Hạng B2
2/3/17
136
41
28
33
Lời đầu tiên em xin chào tất cả các anh chị em trên diễn đàn ạ.
Giờ em mới có thời gian rảnh để đi học thì lấy bằng B2.
Các anh chị em cho em hỏi là em ở Trảng Bom Đồng Nai thì nên đi học trường nào uy tín ạ.
Sẳn em không có thời gian học lý thuyết thì trường nào nhận lo lý thuyết ok ạ.
Và tiền học phí + phát sinh vào khoảng bao nhiêu.
Rất mong anh chị em cho em xin kinh nghiệm để em lấy được bằng ạ. Em cảm ơn rất nhiều

Hạng B2
8/6/17
140
49
28
38
Lý thuyết rất dễ, không việc gì phải lo/ bao đậu cả. Nếu bạn ko có thời gian, hãy đọc kĩ cuốn 450 câu lý thuyết để hiểu. Điều này không những tốt cho chính bạn, mà tốt cho cả tài xế chạy quanh bạn, gia đình bạn. Luôn nắm vững lý thuyết/ luật.

Sau khi bạn đọc kĩ cuốn 450 câu lý thuyết ( chiếm không quá 1 tuần với mỗi ngày 30p), bạn lên youtube xem mẹo, rồi tải phần mềm: Luyện Thi Giấy Phép Lái Xe về thi thử. Đảm bảo bạn tối thiểu sẽ được 28/30 câu.

Học phí + phát sinh thì tùy từng trường/ thầy. Lúc mình học thì từ đầu tới lúc cầm bằng là khoảng tầm 7.5tr thôi ( cuối năm ngoái)

Hạng B2
2/3/17
136
41
28
33
Lý thuyết rất dễ, không việc gì phải lo/ bao đậu cả. Nếu bạn ko có thời gian, hãy đọc kĩ cuốn 450 câu lý thuyết để hiểu. Điều này không những tốt cho chính bạn, mà tốt cho cả tài xế chạy quanh bạn, gia đình bạn. Luôn nắm vững lý thuyết/ luật.

Sau khi bạn đọc kĩ cuốn 450 câu lý thuyết ( chiếm không quá 1 tuần với mỗi ngày 30p), bạn lên youtube xem mẹo, rồi tải phần mềm: Luyện Thi Giấy Phép Lái Xe về thi thử. Đảm bảo bạn tối thiểu sẽ được 28/30 câu.

Học phí + phát sinh thì tùy từng trường/ thầy. Lúc mình học thì từ đầu tới lúc cầm bằng là khoảng tầm 7.5tr thôi ( cuối năm ngoái)
Dạ e cảm ơn a nhìu.

Hạng B1
15/10/15
63
39
18
59
Lời khuyên chân thành là bạn phải học lý thuyết thật kỹ vì đây là luật giao thông đường bộ, rất quan trọng khi bạn đi xe ô tô vì vừa đảm bảo an toàn cho bạn và cho mọi người mà còn tránh bị phạt do phạm luật.

Hạng B2
14/6/17
149
101
63
35
Lý thuyết tự học là tốt nhất,thực chất nó ko khó học chỉ cần bạn tập trung tư duy là có đáp án trong đầu rồi.Mổi ngày bỏ ra nữa tiếng học chắc chắn nắm trong tay ,bỏ mấy triệu mua LT vô ích lấy tiền đó mướn xe chạy cho cứng tay lái ,rồi mai này có bằng chạy ra đường bạn sẽ cảm thấy ko có lỗi với bản thân mình.

Hạng B2
29/7/13
154
98
38
Ở Phu nhuận- Binhthạnh thì đăng ký học B2 chổ nào uy tín, giá cả và thời gian học ntn ?
học khoảng bao lâu mới đc thi ?
cám ơn các cụ.!!!

Tập Lái
12/9/17
9
0
1
28
Ở Phu nhuận- Binhthạnh thì đăng ký học B2 chổ nào uy tín, giá cả và thời gian học ntn ?
cám ơn các cụ.!!!
Nếu bạn không ngại đi xa thì xuống trung tâm đt và shlx đh an ninh nhân dân ở gần suối tiên. Học ở đó uy tín nhé. Mình ở bình thạnh cũng xuống đó học và đã lấy bằng.

Hạng B1
15/10/15
63
39
18
59
cám ơn các cụ.!!!
Học ở trung tâm dạy nghề Bình Thạnh 235Phan Văn Trị cho gần bạn ơi. Các trung tâm này uy tín đó .

Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
Bạn nên học lý thuyết , trang bị kiến thức cơ bản để sau này chạy xe trên đường không bỡ ngỡ.

Mình học bằng cách download ứng dụng 450 câu trên điện thoại, rảnh lúc nào thì đọc và thi thử. 1 tuần là quen , cứ làm thử 26/30 câu là đậu rồi không cần lo.