Hạng B2
21/6/17
113
23
18
33
Hôm nay 8/2 em thi lại. Và nhờ nhờ những góp ý của mọi người mà em đã Đậu rồi , vui quá là vui mọi người ơi. Đến bài ghép ngang em còn 90đ mà ghép vào máy không nó báo thiệt em run lập cập tự nghỉ không lẻ lại rớt tại đây nửa sao, hên sau nhích lên xíu rồi lùi lại máy nó báo tip em như muốn chạy ra khỏi xe vì mừng, xui cái mừng quá quên bật xinhan phải khi về kết trừ 5đ. Còn 85đ Đậu, ôi nghe máy nó chúc mừng mà em vui còn hơn tết đến ^^. Ra bài đường thì dễ đa số thầy ngồi bên nhắc nên em được 95 do phần không tăng đúng số trừ 5đ. Vui quá đi

Hạng D
26/12/12
1.247
11.358
113
Hôm nay 8/2 em thi lại. Và nhờ nhờ những góp ý của mọi người mà em đã Đậu rồi , vui quá là vui mọi người ơi. Đến bài ghép ngang em còn 90đ mà ghép vào máy không nó báo thiệt em run lập cập tự nghỉ không lẻ lại rớt tại đây nửa sao, hên sau nhích lên xíu rồi lùi lại máy nó báo tip em như muốn chạy ra khỏi xe vì mừng, xui cái mừng quá quên bật xinhan phải khi về kết trừ 5đ. Còn 85đ Đậu, ôi nghe máy nó chúc mừng mà em vui còn hơn tết đến ^^. Ra bài đường thì dễ đa số thầy ngồi bên nhắc nên em được 95 do phần không tăng đúng số trừ 5đ. Vui quá đi

có cho thầy tiền cf không ?

Hạng D
26/12/12
1.247
11.358
113
Dạ không, em cho thầy dạy ở trung tâm 1tr uống cafe lúc học, còn vào vườn thơm thì học thầy được có 2 tiếng cảm ứng là đâu còn gặp thầy nào nửa mà cho ạ

thầy chấm điểm đường trường đó bác

Hạng B2
14/12/15
262
229
43
Chúc mừng bác chủ topic cuối cùng đã thi đậu. Mình cũng đã từng thi ở HG, cũng đến bài ghép ngang, vào chuồng thứ 2, loay hoay mãi nó mới nhận bài, cảm giác mừng như bắt được vàng. Mình bị trừ hết 10đ ở bài này vì lỗi quá thời gian quy định của bài thi. Mình thấy, nếu bài không nhận thì không được bỏ chạy ra nhé, vì như vậy là bị chấm rớt. Trước mình thi cũng có 1 anh dính bài này, loay hoay không được chạy ra luôn, thế là bị báo chấm rớt liền.

Hạng B2
6/12/17
172
69
28
48
Dạ không, em cho thầy dạy ở trung tâm 1tr uống cafe lúc học, còn vào vườn thơm thì học thầy được có 2 tiếng cảm ứng là đâu còn gặp thầy nào nửa mà cho ạ
Thầy ở ngoài thì không cần tip, thầy sa hình có tip lf bác đậu lần 1 rồi, không tốn 360k thi lại và 400k thực hành đâu

Hạng B1
16/2/16
96
27.336
83
Thầy ở ngoài thì không cần tip, thầy sa hình có tip lf bác đậu lần 1 rồi, không tốn 360k thi lại và 400k thực hành đâu
Thầy sa hình sao tip mà đậu được vậy a? Hồi mình thi thầy bảo là sẽ chỉ bài cho, gọi điện để ghép ngang ghép dọc nhưng mà thấy gọi điện kiểu đó rối hơn nhiều càng khó thi. Cứ tự túc là hạnh phúc. Còn bữa thi đường trường thì sau khi thi xong, có điểm là đậu thì coa gửi thầy chấm chút tiền cafe cám ơn vì thấy ai đi chung xe cũng vậy hihihi

Tập Lái
24/8/17
10
3
3
33
Bạn đã ko hiểu bài thi rồi. Ghép ngang ko báo lý do phải thỏa mãn hai đk sau
1/ bánh xe cách lề trong 0,25m
2/ bánh sau phải cán ống hơi
Chú ý khi chạy ra vì khoảng trước rất rộng nên canh vai người lái ngang ống hơi mới đánh hết lái sẽ ko bao giờ cán vạch.
Rất nhiều tay lái lụa đã rớt bài này vì lý do trên.
Chúc bạn may mắn lần sau....
chuẩn rồi bác

Tập Lái
26/3/18
4
5
3
40
Mục đích bài ghép ngang là phải đậu sát lề đường nên khi đánh lái thẳng lúc de vô bánh sau bên trái phải vừa chạm vào vạch vàng là thắng lại, lấy hết lái bên trái de vô từ từ cho bánh sau bên phải nằm sát gốc vuông 2 vạch vàng trong là nhận bài