Luật Giao Thông Thích thì rẽ thôi !

Tags
vhgt
OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Thích thì rẽ thôi !

Đâu phải họ ko biết luật, nhưng cứ làm vậy dù biết là sai.[pagebreak][/pagebreak]

Thích thì rẽ thôi ! Thích thì rẽ thôi !

Last edited by a moderator:
OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Vụ rẽ trái không đi theo vòng xuyến nhiều như nêm luôn, hầu như ngày nào em cũng gặp ở vòng xoay Nguyễn Bỉnh Khiêm / Điện Biên Phủ

Họ rất thản nhiên, ko một chút tự trọng nhỉ !

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Tình hình giao thông vòng xoay ở SG quá phức tạp, nếu ko rẽ trái quay đầu trước vx mà chui vào trong, ái chà nhiêu khê lắm!
A chánh nghiên cứu cho cái biển được quay đầu chổ VX nào có thể. Ví dụ 3/2, ĐBP 2 chổ trong clip cho quay quá OK.

Hạng D
8/5/16
2.226
5.956
113
Tình hình giao thông vòng xoay ở SG quá phức tạp, nếu ko rẽ trái quay đầu trước vx mà chui vào trong, ái chà nhiêu khê lắm!
A chánh nghiên cứu cho cái biển được quay đầu chổ VX nào có thể. Ví dụ 3/2, ĐBP 2 chổ trong clip cho quay quá OK.

Không ổn bác ơi! Xe dài nó quay đầu tắt vậy gặp lúc dòng phương tiện trong vòng vx ùa ra là kẹt cứng ngắt! Các ngõ thoát vx phải đảm bảo lúc nào cũng thông thoáng để trong vx thoát ra chứ!

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Không ổn bác ơi! Xe dài nó quay đầu tắt vậy gặp lúc dòng phương tiện trong vòng vx ùa ra là kẹt cứng ngắt! Các ngõ thoát vx phải đảm bảo lúc nào cũng thông thoáng để trong vx thoát ra chứ!
Thì e nói mấy chổ đường rộng có thể cho quay được thôi, chứ ko phải tất cả.
Cho nên mới cần anh chánh nghiên cứu để gắn biển và kẽ vạch cho phép.

• Like
Reactions: Bluetooth847
Hạng D
25/8/08
1.104
1.019
113
Vụ rẽ trái không đi theo vòng xuyến nhiều như nêm luôn, hầu như ngày nào em cũng gặp ở vòng xoay Nguyễn Bỉnh Khiêm / Điện Biên Phủ

Xe 4b, tải cũng quất giống vậy đó bác.

Hạng D
25/8/08
1.104
1.019
113
Thì e nói mấy chổ đường rộng có thể cho quay được thôi, chứ ko phải tất cả.
Cho nên mới cần anh chánh nghiên cứu để gắn biển và kẽ vạch cho phép.
Vòng xoay Hàng Xanh có 2 lối cho xe quay đầu mà không cần qua bùng binh.
Ý kiến của bác đã được áp dụng lâu rồi đó,