Hạng D
30/7/13
1.455
17.175
113
Phú Quốc
Có anh nào từng học thiền để tĩnh tâm bao giờ chưa?

Tính tình nóng nảy, thiếu kiên nhẫn và hay cáu do stress nên em muốn hỏi kinh nghiệm để học thiền, nghiêm túc, mong macheda từ các anh.

P/s: đừng giới thiệu Vũ Qua Qua, em không học trường phái đó, gia đình xin cảm ơn.

Hạng C
22/8/08
668
26.958
93
43
TP.HCM

Tính tình nóng nảy, thiếu kiên nhẫn và hay cáu do stress nên em muốn hỏi kinh nghiệm để học thiền, nghiêm túc, mong macheda từ các anh.

P/s: đừng giới thiệu Vũ Qua Qua, em không học trường phái đó, gia đình xin cảm ơn.
Em cũng muốn tập thiền mà chưa biết tập thế nào. Mong các bác macheda .

Hạng D
3/5/17
1.050
93.573
113

Anh tập trồng chuối đi, mổi ngày trồng chuối 5 phút thôi, giờ làm luôn đi

Hạng D
15/5/13
1.553
8.983
113
37
nên kím thầy, mừ học gì mừ sau 1 thời gian như 1 tuần hay 1 tháng mừ thấy cáu gắt thêm thì ngưng học nhoen, sai đườgn rồi đó

• Like
Reactions: seavilla
Hạng B2
16/4/15
285
18.953
93
44

tuyệt đỉnh công phu, thông thiên giác ngộ, đạt siêu cảnh giới..hô phong hoán vũ còn được mà anh không theo học thì học ai nữa trời, trên có trời - dưới hạ giới có Vũ qua qua, cứu nhân độ thế, ban phát cái chữ từ núi sâu rẻo cao ra đến hải đảo miền biển xa xôi, uống cafe đổi đời