Hạng B1
6/4/11
67
23
8
Vô định
(Có ông bạn ngoài bắc cần khoảng 5 thiên dừa xiêm/lần/tuần , có bác nào biết vựa giá tốt ở Bến Tre giúp em với, chúc cuối tuần vui vẻ ợ ).
Sau hơn một tuần thì được các bác giúp đỡ tận tình, em đã có nhiều thông tin đáng giá, xin chân thành cảm ơn các bác Oser, đặc biệt là 2 bác Nhantran và Kelvin Le, có dịp sẽ thanks bằng hiện vật:).

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/7/11
760
13
28
41
Re:Cần tìm nguồn dừa tươi, các bác biết giúp em với

Thanhxuanxd nói:
Có ông bạn ngoài bắc cần khoảng 5 thiên dừa xiêm/lần/tuần , có bác nào biết vựa giá tốt ở Bến Tre giúp em với, chúc cuối tuần vui vẻ ợ
Bác lấy giá tối đa được bao nhiêu/thiên ah? em ở châu thành, bến tre nà bác!

Hạng B2
11/5/12
381
8
18
31

Về các vựa dừa ờ Bến Tre để deal giá bác ah. Dừa thì không đâu rẻ bằng bến tre

Tập Lái
14/4/12
16
0
0

em đang lấy dừa xiêm bến tre , họ giao cho em mổi tuần 2000 quả gọt sẳn , giao tại bx miền đông giá 7500đ quả là có cao quá ko mấy bác , em vận chuyển ra quảng bình bán ngoài st nhà

Hạng D
23/10/09
1.382
3.285
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn

Thanhxuanxd nói:
Có ông bạn ngoài bắc cần khoảng 5 thiên dừa xiêm/lần/tuần , có bác nào biết vựa giá tốt ở Bến Tre giúp em với, chúc cuối tuần vui vẻ ợ
Bác chủ cần dừa Xiêm hay dừa thường. Mùa này dừa đang rẻ, mà em hỏi ngu tí - 5 thiên = 5.000 trái hả Bác? Nếu được em gom dừa nhà vợ em ở Gò Công lên bán cho Bác.

Hạng B1
6/4/11
67
23
8
Vô định

@Tranviet: Dừa NH không được ngọt như BT bác à, với lại số lượng đó gom được không bác, mà ở NT thì em mù giá ạ, bác pm cho em giá với sl đó được không, thanks
@Nhantran: Giá tùy thời điểm nên đâu phán được bác, chủ yếu là giá mặt bằng chung tại BT thôi, quan trọng là hàng chuẩn, chứ đưa ra bắc, tiền xe gấp rưỡi tiền dừa.
@Huongque: 5 thiên là 6000 quả bác ạ, em lấy mỗi tuần mà bác hái vườn nhà sao đủ
@all: thanks

Hạng D
23/12/10
2.789
26.207
113

Bác tìm được chưa ?? nếu chưa tìm được thì tuần này sẵn em về Bến Tre sẽ tham khảo giá cả dùm bác..
Em chỉ đứng trung gian vận chuyển vì em làm bên shipping.
Bác cho em thêm thông tin như dừa đã gọt chưa ? có kích cỡ quy định không ? dừa xanh hay dừa đỏ ? thanh toán thế nào để em hỏi thăm ký càng trước

Hạng C
29/7/11
760
13
28
41

Thanhxuanxd nói:
@Tranviet: Dừa NH không được ngọt như BT bác à, với lại số lượng đó gom được không bác, mà ở NT thì em mù giá ạ, bác pm cho em giá với sl đó được không, thanks
@Nhantran: Giá tùy thời điểm nên đâu phán được bác, chủ yếu là giá mặt bằng chung tại BT thôi, quan trọng là hàng chuẩn, chứ đưa ra bắc, tiền xe gấp rưỡi tiền dừa.
@Huongque: 5 thiên là 6000 quả bác ạ, em lấy mỗi tuần mà bác hái vườn nhà sao đủ
@all: thanks
Vậy bác báo cho em quy cách nhé: dừa xiêm xanh, dừa lửa, hay dừa Tam Quang, Dừa để nguyên buồng luôn đúng ko bác? lấy hàng như thế thì bác sẽ thanh toán như thế nào? Và bên bác có cần xe vận chuyển ra ngoài đó không, vì nhà em có ông chú cũng chuyên chạy xe Bắc _ Nam. Em sẽ về dưới tìm nguồn hàng và báo giá tốt cho bác!

Hạng B1
6/4/11
67
23
8
Vô định

đã pm cho các bác, số dt em dưới chữ ký, good morning.

Last edited by a moderator: