Hạng B1
17/6/16
92
1.285
83
36
Em được người nhà gửi về chai thuốc này uống thấy hiệu quả nên muốn chia sẽ với các bác.
Em bị viêm mũi dị ứng. Mỗi lần chảy mũi là rửa bằng Neimed thì hết.
Nhưng khi đi nhậu về là bị sổ mũi,chảy liên tục. Rữa mũi cũng ko xi nhê. Em uống thuốc này 1 viên vô là hết . Nó trị luôn tình trạng nước mũi chảy xuống cổ họng làm ngứa họng.
Nên uống mỗi ngày 1 viên liên tục trong 1 tháng. Sau đó ngưng sử dụng. Lúc nào bị nặng thì uống 1 viên là hết.Ưu tiên rửa mũi bằng Neilmed hàng ngày.
Thuốc này hiểu quả khi đi xa,thay đổi môi trường đột ngột làm sổ mũi hay nghẹt mũi.
Thuốc trị viêm mũi dị ứng và viêm xoang
Thuốc trị viêm mũi dị ứng và viêm xoang

Hạng B1
30/4/13
96
2.255
83
Em được người nhà gửi về chai thuốc này uống thấy hiệu quả nên muốn chia sẽ với các bác.
Nhưng khi đi nhậu về là bị sổ mũi,chảy liên tục. Rữa mũi cũng ko xi nhê. Em uống thuốc này 1 viên vô là hết . Nó trị luôn tình trạng nước mũi chảy xuống cổ họng làm ngứa họng.
Nên uống mỗi ngày 1 viên liên tục trong 1 tháng. Sau đó ngưng sử dụng. Lúc nào bị nặng thì uống 1 viên là hết.Ưu tiên rửa mũi bằng Neilmed hàng ngày.
Thuốc này hiểu quả khi đi xa,thay đổi môi trường đột ngột làm sổ mũi hay nghẹt mũi.
View attachment 2232282View attachment 2232282
Bên anh đang bán giá bao nhiêu 1 hộp???

Hạng B1
17/6/16
92
1.285
83
36
Bên anh đang bán giá bao nhiêu 1 hộp???
Em ko có bán a ah. Người nhà bên Mỹ gửi về xài thử. Em dùng thấy hiệu quả nên chia sẻ. Vì trong dòng họ nhiều người cũng bị giống e.
Hộp này nhiều lắm. Em chia cho mỗi người vài chục viên để dành uống.

Hạng B1
17/6/16
92
1.285
83
36
cái này mỗi ngày uống 1 viên? thấy hộp 365viên
Uống 1 ngày 1 viên. Uống liên tục trong 1 tháng sau đó ngưng. Khi nào tái phát thì bác uống 1 viên.
Nếu nhẹ thị rửa mũi bằng Neilmed là hết.

• Like
Reactions: nhnam100
Hạng B1
30/4/13
96
2.255
83
Em ko có bán a ah. Người nhà bên Mỹ gửi về xài thử. Em dùng thấy hiệu quả nên chia sẻ. Vì trong dòng họ nhiều người cũng bị giống e.
Hộp này nhiều lắm. Em chia cho mỗi người vài chục viên để dành uống.
Trên mạng thấy bán 600k/hộp. Chắc mua thủ sẵn.

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
View attachment 2232282View attachment 2232282

anh chụp giúp em cái thành phần của Thực phẩm chức năng này.
Hiện tại em vẫn xài máy phun nước muối thôi, cũng ổn mà hơi mất thì giờ.