Thảo Luận Chung Tích cực của Xxx

Hạng D
23/5/07
1.206
17
0
53
Thua các bác,
Dạo này vào Room này em thấy nhiều topic đã kính xxx quá. Ban đầu thì còn hứng thú xem, sau thấy cũng không hay lắm.
Không hay ở chổ 'lạm phát' và đã kích chỉ 1 chiều.
Em nghĩ mỗi ngày xxx (ở đây nói về xxx GT) làm nhiều viêc tích cực chứ. Nhưng chưa thấy ai nói tới
1. Chưa thấy bác nào cám ơn khi qua giao lộ được nhờ sự lao dọc vã mồi hôi của xxx
2. Chưa thấy bác nào cảm ơn khi xxx ngăn chặn bọ đua xe để bác hoặc vợ con bác được lưu thông trong an toàn
3. Chưa thấy bác nào ủng hộ việc xxx phạt bọn xe dù, xe tải chạy ẩu dển bác lưu thông thuân lợi.
...............
Em không là nông dân chứ không phải xxx mà cũng không bênh vực những chuyện chưa tốt của xxx nhưng cũng không thích chủ nghĩa "a dua". Chúng ta nói 1 chiều thì không fair.
Mà em thấy cũng lạ:
Các bác tiêu xài mỗi tháng khoảng 5 - > 15tr cho 1 nhân sự trong gia đình (60 - -> 180tr /năm) cho từ cái bàn chảy đánh răng cho tới cái tủ lạnh, cho cái đám dỗ đến việc xây nhà...
Đôi khi boo may em bia ôm 1 năm cũng vài triệu là ít, như em khoảng 10tr, mà có khi có xơ múi gì được đâu. Vậy mà không thấy ai chửi về việc đó.
Trong khi 1 năm bác bị phạt vài lần. Mà có phải bị phạt vô cớ đâu: em đoán 50% lỗi do bác, 50% bị hù rồi bác chủ động làm hư xxx, mà cứ tiếc, cứ cắn rứt, cứ hậm hực, cứ căm hờn ..... hoài chi cho mệt.
..................
Em viết topic này có sai thì xin nhận các bác chửi.
Kinh chuc các bác năm mới an khang - thịnh vượng.

Hạng B2
2/5/07
174
0
16
TP.HCM
Re:Tích cực của Xxx

Tony Hailua nói:

Thua các bác,
Dạo này vào Room này em thấy nhiều topic đã kính xxx quá. Ban đầu thì còn hứng thú xem, sau thấy cũng không hay lắm.
Không hay ở chổ 'lạm phát' và đã kích chỉ 1 chiều.
Em nghĩ mỗi ngày xxx (ở đây nói về xxx GT) làm nhiều viêc tích cực chứ. Nhưng chưa thấy ai nói tới
1. Chưa thấy bác nào cám ơn khi qua giao lộ được nhờ sự lao dọc vã mồi hôi của xxx
2. Chưa thấy bác nào cảm ơn khi xxx ngăn chặn bọ đua xe để bác hoặc vợ con bác được lưu thông trong an toàn
3. Chưa thấy bác nào ủng hộ việc xxx phạt bọn xe dù, xe tải chạy ẩu dển bác lưu thông thuân lợi.
...............
Em không là nông dân chứ không phải xxx mà cũng không bênh vực những chuyện chưa tốt của xxx nhưng cũng không thích chủ nghĩa "a dua". Chúng ta nói 1 chiều thì không fair.
Mà em thấy cũng lạ:
Các bác tiêu xài mỗi tháng khoảng 5 - > 15tr cho 1 nhân sự trong gia đình (60 - -> 180tr /năm) cho từ cái bàn chảy đánh răng cho tới cái tủ lạnh, cho cái đám dỗ đến việc xây nhà...
Đôi khi boo may em bia ôm 1 năm cũng vài triệu là ít, như em khoảng 10tr, mà có khi có xơ múi gì được đâu. Vậy mà không thấy ai chửi về việc đó.
Trong khi 1 năm bác bị phạt vài lần. Mà có phải bị phạt vô cớ đâu: em đoán 50% lỗi do bác, 50% bị hù rồi bác chủ động làm hư xxx, mà cứ tiếc, cứ cắn rứt, cứ hậm hực, cứ căm hờn ..... hoài chi cho mệt.
..................
Em viết topic này có sai thì xin nhận các bác chửi.
Kinh chuc các bác năm mới an khang - thịnh vượng.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

Em thấy phân tích của bác rất hay, nên nẩy sinh ra đề xuất sao mình không đưa hết các em ở Tràm Chim vào biên chế thu tiền phạt nhỉ.

Hoặc không đóng phạt ở Kho Bạc mà đóng phạt ở Tràm Chim

Hạng D
26/1/10
1.250
5.839
113

em cũng ủng hộ bác. đâu đâu cũng có người tốt và kẻ xấu

Tập Lái
22/1/10
3
0
1
35

em cũng đồng ý với pác...
Năm mới zui zẻ ^^
muh em cũng nói thiệt, nhờ xxx mà dạo này bọn đua xe gần nhà e giảm hẳn, đỡ lo cho gấu...hix hix ^^

Hạng B2
26/11/08
241
142
43
www.otosaigon.com

xxx lãnh lương để làm những việc mà bác chủ thớt vừa nêu ra mà. Đó là trách nhiệm phải làm. Em gọi nôm na đó là cái nghề. Vậy thì có gì phải bàn luận công trạng cho những việc đó.
Em sẽ cảm ơn người dân bình thường thay mặt xxx điều khiển giao thông ở những giao lộ bị kẹt xe mà em hay gặp. Vì họ làm việc bằng tấm lòng, không có lợi lộc gì cho việc họ làm.

Hạng B2
26/2/09
252
30
28
34

blong nói:
xxx lãnh lương để làm những việc mà bác chủ thớt vừa nêu ra mà. Đó là trách nhiệm phải làm. Em gọi nôm na đó là cái nghề. Vậy thì có gì phải bàn luận công trạng cho những việc đó.
Em sẽ cảm ơn người dân bình thường thay mặt xxx điều khiển giao thông ở những giao lộ bị kẹt xe mà em hay gặp. Vì họ làm việc bằng tấm lòng, không có lợi lộc gì cho việc họ làm.

Đồng ý với bác này nè! Mỗi tháng lương của XXX đều do mỗi ng` dân đóng thuế mà có, nên phục vụ nhân dân là điều tất yêu thui, ko cần fải bình loạn làm j!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Nhiều khi em bị bắt tốc độ ở tỉnh.. sau đó được xxx gưi đến tận nhà.. họ rất tận tâm và tận tụy đấy chứ :D