Hỏi/Đáp Kỹ Thuật tìm gara làm bảo hiểm CLA 200

Tập Lái
29/10/14
3
1
3
37
Ngày29/01/2017 mình do mình sơ ý lái CLA-200 tông xe máy ở TP VT. Công an đến lập biên bản và giam cả 2 xe. 3 ngày sau mình ký biên bản cho lấy xe máy ra để mang về,bên bảo hiểm kéo xe về hãng và báo giá gì ấy trên 300 triệu và bảo mình chiu 30% . Xe mình mua bảo hiềm vật chất thân xe nên minh không đồng ý. Bảo hiểm bảo gặp ca thương lượng gì đó. Các bác tư vấn dùm mình bảo hiểm có chi trả cho mình không? Mang ra gara ngoài thì sao các bác. Mình đang lo lắng ăn ngủ không yên, mong các bác tư vấn giúptìm gara làm bảo hiểm CLA 200

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
móp có cái cửa thôi mà 300tr à, hay lắm, đmm
Bác không thấy nguyên dàn túi khí bên hông bị nổ hết. Có thể xe máy tông khá mạnh dẫn đến nổ túi khí hông trước và sau.
Theo em không nên mang ra garage bên ngoài mà chỉ làm ở hãng, cái chính là bác phải xem các điều khoản bồi thường của đơn bị bảo hiểm của bác ? Bác mua bảo hiểm của hãng nào?

Tập Lái
29/10/14
3
1
3
37
Bác không thấy nguyên dàn túi khí bên hông bị nổ hết. Có thể xe máy tông khá mạnh dẫn đến nổ túi khí hông trước và sau.
Theo em không nên mang ra garage bên ngoài mà chỉ làm ở hãng, cái chính là bác phải xem các điều khoản bồi thường của đơn bị bảo hiểm của bác ? Bác mua bảo hiểm của hãng nào?
Mình mua bảo hiểm Hưng Phú.

Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33
Mình mua bảo hiểm Hưng Phú.
Bảo hiểm Phú Hưng thì ghé Vnstar Q7 làm thôi bác ạ. Nếu có đầy đủ biên bản ca, hồ sơ hiện trường thì k có lí gì mà bị 30% cả anh ạ

Hạng B2
22/12/15
223
448
63
Bảo hiểm Phú Hưng thì ghé Vnstar Q7 làm thôi bác ạ. Nếu có đầy đủ biên bản ca, hồ sơ hiện trường thì k có lí gì mà bị 30% cả anh ạ
BH Phú Hưng ko ghé Haxaco làm được hả Kubin :))