O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
E có bạn đang tìm mua xe Ford Mustang từ 1969 đến 1973 hoặc 75

bác nào có thong tin : giá, hình ảnh, tình trạng thì email em nhé
[email protected]

Hạng B2
24/2/11
289
14
18
Em cũng đang tìm , có bác nào có thông tin gì ko

Hạng D
15/10/11
1.270
55
48
Chiều tối hôm qua em thấy 1 em ford mustang (hình như vậy) màu xanh lá mạ chạy ở Nguyễn Văn Giai / Đakao.. em định chặn lại để hỏi mua cho bác petrol nhưng bác lái xe chạy thoát rồi nên ko hỏi được. Để lúc khác nếu em còn gặp em hỏi cho bác.

Hạng D
29/3/08
2.139
29
48
đà lạt
Phi thạch nói:
Chiều tối hôm qua em thấy 1 em ford mustang (hình như vậy) màu xanh lá mạ chạy ở Nguyễn Văn Giai / Đakao.. em định chặn lại để hỏi mua cho bác petrol nhưng bác lái xe chạy thoát rồi nên ko hỏi được. Để lúc khác nếu em còn gặp em hỏi cho bác.
6.2 hả bác?:D

Hạng D
15/10/11
1.270
55
48
chinhdalat nói:
Phi thạch nói:

là sao bác ? xe đó là xe cổ/cũ chứ ko phải mustang đời mới. Mà thật ra em cũng chẳng biết có phải là mustang nữa không vì em không rành lắm, em thấy logo ford & mustang ở sau đít. Bác chủ xe tuy đứng tuổi nhưng nhìn đẹp giai ra phết..

Hạng D
29/3/08
2.139
29
48
đà lạt
Phi thạch nói:
chinhdalat nói:
Phi thạch nói:

là sao bác ? xe đó là xe cổ/cũ chứ ko phải mustang đời mới. Mà thật ra em cũng chẳng biết có phải là mustang nữa không vì em không rành lắm, em thấy logo ford & mustang ở sau đít. Bác chủ xe tuy đứng tuổi nhưng nhìn đẹp giai ra phết..
vậy chắc 6.0!hihi