Hạng B2
19/11/07
254
74
28
53
Lâu quá không đi Vũng tàu,nhân dịp thứ Sáu tuần này em đi VT qua cao tốc LT-DG ,khởi hành khoảng 7g tại quận 7 Phú mỹ Hưng.Trước đây vẫn xem báo thấy kẹt tại cầu Phú mỹ kinh khủng ,hoặc tại nút giao An phú đường đi qua hầm Thủ thiêm.Tình hình hiện nay đi có tốt không các bác,em sợ nhất kẹt xe chừng 1 hay 2 tiếng là toi.
Mong các bác nào thường xuyên đi lại có lời chỉ bảo . Xin cảm ơn

Hạng C
19/5/17
558
36.288
93
Từ q7 qua quận 2, bác đi hầm cho an toàn, cầu Phú Mỹ thì lành ít dữ nhiều, giờ em bỏ luôn đường cầu Phú Mỹ sau vài lần kẹt từ 2-3h

Hạng C
28/2/12
555
788
93
Cầu Phú Mỹ thì không nên đi, nhiều Cont lắm.
Hầm Thủ Thiêm mình đi hàng ngày, ít khi thấy kẹt.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Lâu quá không đi Vũng tàu,nhân dịp thứ Sáu tuần này em đi VT qua cao tốc LT-DG ,khởi hành khoảng 7g tại quận 7 Phú mỹ Hưng.Trước đây vẫn xem báo thấy kẹt tại cầu Phú mỹ kinh khủng ,hoặc tại nút giao An phú đường đi qua hầm Thủ thiêm.Tình hình hiện nay đi có tốt không các bác,em sợ nhất kẹt xe chừng 1 hay 2 tiếng là toi.
Mong các bác nào thường xuyên đi lại có lời chỉ bảo . Xin cảm ơn

Cầu Phú Mỹ thì không nên đi, nhiều Cont lắm.
Hầm Thủ Thiêm mình đi hàng ngày, ít khi thấy kẹt.

Qua hầm đi bác.
Qua cầu Phú Mỹ cũng vui vì thấy kinh tế đi lên nhưng mà chạy xe con trong dòng xe khủng long thì hơi bị ngộp bác ạ:
Tình hình đi Vũng tàu qua cao tốc Long thành Dầu giây
Tình hình đi Vũng tàu qua cao tốc Long thành Dầu giây

• Like
Reactions: mx4b
Hạng C
28/2/12
555
788
93
Qua hầm đi bác.
Qua cầu Phú Mỹ cũng vui vì thấy kinh tế đi lên nhưng mà chạy xe con trong dòng xe khủng long thì hơi bị ngộp bác ạ:
View attachment 1639236 View attachment 1639237

Em đi cầu Phú Mỹ 1 lần và khó có lần thứ 2.
Ngồi trong xe du lịch giữa dòng Cont, cảm xúc thật khó tả, nhất là lúc con Cont phía trước cứ từ từ trôi về phía mình, kêu hay còi chẳng ai thèm nghe, he he, lúc đó các loại lông, tóc, móng dựng hết cả lên.

Hạng B2
23/8/09
285
257
63
Từ q7 qua quận 2, bác đi hầm cho an toàn, cầu Phú Mỹ thì lành ít dữ nhiều, giờ em bỏ luôn đường cầu Phú Mỹ sau vài lần kẹt từ 2-3h
Cầu PM chỉ thoáng vào ngày CN, vì ngày đó cont nghỉ.

• Like
Reactions: h2ux