Hạng B2
6/5/11
445
62
28
- Một bài viết hay của báo Pháp luật........đọc cho đỡ buồn mọi chuyện '''Vũ Như Cẫn'''''.
- Như đáng hoan nghênh mong còn nhiều kỳ về đề tài này mà tổng hợp lại thành cuốn sách bán ra thế giới sẽ trở thành BestSaller không chừng.
- Xin mượn bài hát hát của Trịnh Công Sơn nói về cuộc sống hiện tại Tôi ơi!Đừng tuyệt vọng.................?.
http://phapluattp.vn/2012...t-bang-tien-am-phu.htm

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
Re:Tôi ơi!Đừng tuyệt vọng.................?

LTS: Mới đây, người đứng đầu Cục CSGT đường bộ, đường sắt bày tỏ: CSGT nhận dăm ba chục, một trăm ngàn đồng của người tham gia giao thông chỉ là những “tiêu cực” chứ không hẳn là tham nhũng…

Mịa, nói ngu như heo, bi giờ lỗi nhẹ nhất cũng phải chi 300K, xxx nào thèm lấy dăm ba chục ngàn??? Chịu khó nhấc cái mông heo đi vi hành một chuyến là biết liền, chẳng qua là mình cũng có phần chia trong đó nên phán bậy bạ cho qua chuyện.

Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41

Chịu ko nổi luôn, potay....

Hạng C
12/4/06
587
24
18
Vĩnh Long

Báo chí đăng phóng sự, clip hoài, nhưng các anh vẫn đứng trong top 4 mà các báo đài đã đưa tin, vậy mới ghê chứ.

Hạng B2
21/7/12
493
18
18

nó nhận dăm ba chục nhưng nhiều lần ,nó ngày nó nhận tổng khoảng đôi ba chục triệu thì bằng mấy lần tham nhũng.bọn chúng bảo kê cho nhau hết!

Hạng C
12/4/06
587
24
18
Vĩnh Long

Kể cũng tội mấy bác đó, ngày phải kiếm cho đủ chỉ tiêu, kể cả chỉ tiêu biên bản...

Hạng D
4/2/10
3.390
30.061
113
Bình Phước
caphocsinh.xim.vn

Hahahah, gửi tiền âm phủ. Ông tx này chơi độc quá... mà hỏng biết là thiệt hay là mấy cha nội phóng tinh viên nữa đây. Dưng mà .... hay!!!

Hạng B1
11/1/12
85
15
8
52

Nhận có dăm ba chục hay là có một trăm ngàn/một lần thôi mà, nhưng mà mỗi ngày nhận của dăm ba chục hay một trăm dân đen thì sao nhể ? Chả trách sao cứ đòi ra đứng đường ! Chán !!!!

Hạng C
1/5/12
715
21
0
42

Em đang cố tưởng tượng ra cái vẽ mặt của thằng trung úy nhận tiền âm phủ