Hạng B1
1/6/09
86
0
6
Tình hình là em dự kiến mua SLX 2009 của bác Minh Kỳ (bên Triều An) nhưng do thông tin SLX 2010 sắp ra nên tạm hoãn lại và đơị phiên bản 2010.

Em lập topic này để các bác có nhu cầu mua Sfe 2010 cùng vào đây để biết rõ hơn về nhu cầu mua thực của anh em trên diễn đàn, hy vọng chúng ta có thể có một cuộc họp giống cuộc họp SFE2009 giống bác DATDA.

Em mua xe và lái xe thực tế lần này đầu tiên nên không có kinh nghiệm gì hết, mong bác nào có nhiều kinh nghiệm và có nhu cầu mua xe SFE 2010 giống em đứng ra chủ trì topic này và đàm phán giá với bên Salon cho anh em được nhờ nhé.

Daubap 0988012002.

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Các bác đang có cơ hội trở thành những thành viên đầu tiên sở hữu SF2010!

Chúc cho dự án các bác thành công
. Từ 5 xe đăng kí trở lên là các bác có thể chiến đấu được rồi!

Hạng B2
23/2/09
316
13
18
VN
Các bác có thêm thông tin gì chưa? ko biết rổ giá thế nào

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
cyber nói:
Các bác có thêm thông tin gì chưa? ko biết rổ giá thế nào

Xe bên HQ hình như chưa bán mà các bác . Các bác ơi hay là góp gạo mà thổi cơm chung đi . Em biết có nhiều doanh nghiệp nó làm nhập khẩu uỷ thác , các bác làm 1 lô thể nào cũng được giá ngon cùng lắm mất cho mấy doanh nghiệp đó 5% . Em nghĩ 2 xe là có thể đi đàm phán rồi đấy. Còn nếu xót tiền bỏ ra nhờ mấy đồng chí dùng tiền chùa của nhà nước nó khuân về . Hai bác kia định mua mầu gì để em bảo anh em nó hỏi cho

Hạng B2
19/4/09
291
54
28
Chà chà... bên HQ vẫn chưa có thông tin gì... mà ở VN đã xôn xao quá. Không bít xe đời 2010 có màu gì nổi bậc không... hi vọng có màu đỏ, nòng súng...

Tập Lái
20/5/09
46
2
0
Minh Kỳ nói:
Chà chà... bên HQ vẫn chưa có thông tin gì... mà ở VN đã xôn xao quá. Không bít xe đời 2010 có màu gì nổi bậc không... hi vọng có màu đỏ, nòng súng...

Chào Kỳ & Chào Anh Chị trên diễn đàn,

Mình là Nguyễn Anh Sơn, Anh và Vợ có tham dự buổi nhận xe đợt vừa rồi theo lời mời của Anh Hùng & cũng có ăn trưa cùng mọi người, hy vọng kỳ nhớ.
Anh mày mò mãi mới đăng ký để trở thành member của diển đàn đấy (Anh hơi chậm về internet).
Anh cũng đang bị ảnh hưởng bởi thông tin về SF 2010. 70% muốn chờ mẩu mới, nhưng cũng muốn có xe ngay vì Anh thích design của SF lắm. Từ hôm gặp nhau đến giờ, A lo bán chiếc xe Fiat Albea của Anh & mới bán được hôm nay. Giờ có đạn dược đầy đủ trong tay rồi mới yên tâm để lựa chọn đấy. Bên Triều An có dự đoán được là bao giờ có thông tin chính thức về SF 2010 không E? Theo như Anh Sơn, 29/6 này là đợt thứ hai sẽ về, Anh sẽ đến cônn ty để xem chiếc SF 2009 màu đen. Thực sự là không biết có đủ kiên nhẩn để chờ không nữa.
Chia sẽ vài dòng & mong các Anh Chị cùng diển đàn cho lời khuyên. Cảm ơn.
Thân chào,
Sơn Nguyễn,

Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
Theo em tuỳ vào sở thích và gu thẩm mỹ của mỗi người thôi ạ. Đồng ý là chỉ vài tháng nữa 2009 sẽ trở thành xe đời cũ, nhưng thực tế đó chỉ là quan điểm. Như xe của anh hunguyen123 đời 2007 nhưng do bác ấy chạy kỹ nên em thấy xe như xe mới. Về thẩm mỹ, cả em và những người vừa nhận xe đều thích dáng xe 2009 hơn vì nhìn nó mềm mại, tổng thể nhìn hài hoà hơn. SF 2010 nhìn hầm hố hơn lại có thể chinh phụcnhững các bác khác với gu khác. Và theo quan điểm riêng của em, đã ưng cô vợ hai nào thì phải rước về ngay, đừng chạy theo phong trào, đừng vì cái thay đổi nhỏ mà từ bỏ quan điểm cũng như gu của mình.
"SỐNG LÀ KHÔNG CHỜ ĐỢI"

Chúc cho các bác đã trót mê các cô em xứ kim chi, tìm được vợ hai ưng ý nhất! Em xin hết :D

hnc
Hạng B2
29/4/09
100
0
0
www.hanamco.com
Xe Santafe 2010 đã có nhưng về màu sắc thì chỉ có 3 màu duy nhất là Đen,trắng và bạc.Nên các bác mua xe phải cẩn thận vì các màu khác chỉ dành cho xuất khẩu.

Hạng B2
23/2/09
316
13
18
VN
iamnofear nói:
Theo em tuỳ vào sở thích và gu thẩm mỹ của mỗi người thôi ạ. Đồng ý là chỉ vài tháng nữa 2009 sẽ trở thành xe đời cũ, nhưng thực tế đó chỉ là quan điểm. Như xe của anh hunguyen123 đời 2007 nhưng do bác ấy chạy kỹ nên em thấy xe như xe mới. Về thẩm mỹ, cả em và những người vừa nhận xe đều thích dáng xe 2009 hơn vì nhìn nó mềm mại, tổng thể nhìn hài hoà hơn. SF 2010 nhìn hầm hố hơn lại có thể chinh phụcnhững các bác khác với gu khác. Và theo quan điểm riêng của em, đã ưng cô vợ hai nào thì phải rước về ngay, đừng chạy theo phong trào, đừng vì cái thay đổi nhỏ mà từ bỏ quan điểm cũng như gu của mình.
"SỐNG LÀ KHÔNG CHỜ ĐỢI"

Chúc cho các bác đã trót mê các cô em xứ kim chi, tìm được vợ hai ưng ý nhất! Em xin hết :D

Bác nói chí phải "SỐNG LÀ KHÔNG CHỜ ĐỢI". Mời các bác xem bài này thư giản.
http://www.otosaigon.com/forum/m1590181.aspx