Hạng B2
3/2/18
115
30
28
40
Các bác phản ánh thế.kẻo sếp biết đuổi mệ việc bọn bán hàng

Hạng C
22/9/12
648
246
43
tp hcm
Cơ sở Vật chất thì ok rồi nhưng nói thẳng vô bất kỳ showroom Toyota nào e cũng cảm thấy ko chuyên nghiệp như mấy hãng xe khác, có cảm giác dòng Toyota phổ thông quá bán dc nhiều nên cũng ko cần phải thân thiện cho lắm. Ko ai tiếp cả nhìn e giống như khách hàng vào mua chạy dịch vụ phải cầu cạnh vậy. Mà thiệt tình lúc đó e muốn vào xem và mua em 2.5 Q. Đó là Ý kiến chủ quan của em. Chắc do e xui. Nên e mua xe hiệu khác chạy rồi. Vì e nghĩ nếu ráng mua mai mốt đi bảo hành bảo dưỡng chắc còn điên nữa.
bác nói thế thì k đúng rồi nhé bác ! k phải showroom của toyota nào cũng thế ! mình rất thích dịch vụ bên toyota hùng vương ở kinh dương vương ! dịch vụ chu đáo , nhiệt tình , thân thiện nói chung chấm 10 điểm !

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
bác nói thế thì k đúng rồi nhé bác ! k phải showroom của toyota nào cũng thế ! mình rất thích dịch vụ bên toyota hùng vương ở kinh dương vương ! dịch vụ chu đáo , nhiệt tình , thân thiện nói chung chấm 10 điểm !
Em nói đúng chứ bác sao sai được, tại bác hên còn em xui.

Hạng B2
23/2/17
477
911
143
Nam ngoai di mua altis tại toy tân cảng, showroom ko có xe, e sale tên Th dắt vào kho bên cạnh coi xe, kho thì tối tăm bẩn thỉu nóng nực, coi ngó cái xe bám bụi rồi mượn key để xem nội thất, e nó cười bảo ko có key.... Nản luôn về cty gọi cho hãng khác, mang xe qua tận nơi mời e đi uống cafe. Duyệt.

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Khoản này VN ko có hãng nào làm tốt hơn Toyota trong dòn bình dân

Hạng B2
31/1/14
467
281
63
Saigon-Vietnam
Chúc mừng TOYOTA ĐÔNG SAIGON trụ sở hoành tráng quá.
Dịch vụ của các bác rất tốt, bữa gần tết tôi chạy đôn chạy đáo tìm chỗ sửa xe cuối cùng tìm ra chỗ các bác có sửa xe sáng Chủ nhựt. Cứ vậy phát huy nhé! Có niềm tin khách hàng sẽ có tất cả.

• Like
Reactions: Thuytt251
Hạng B2
30/6/15
370
241
43
HCM
xigavip.com
Bảo dưỡng, bảo hiểm làm nhanh và cẩn thận là được rồi. Mấy cái kia để cho hoành tráng thôi chứ. Mình toàn vứt xe ở đó rồi làm việc khác, bao giờ xong gọi ra lấy xe chứ ngồi chầu trực mệt thấy mịa luôn.

Hạng B2
10/11/15
164
145
43
42
Không biết các Bác thế nào. Riêng em vào Toyota ĐÔNG SG NGUYỄN VĂN LƯƠNG. Thấy rất chuyên nghiệp. Từ cung cách phục vụ đến trang bị cơ sở vật chất.