Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
thời buổi nào rồi mà còn ăn chắc mặc bền nữa, thời này là phải ăn ngon mặc đẹp nữa, bền mà xấu mua làm quái gì, bác cưới vợ về bác chọn thị nở hay người vừa đẹp người đẹp nết !

Hạng B2
6/8/05
198
66
38
41
Celerio xau hon Wigo va xau hon Brio nhieu chu,cai xe Celerio nhin re tien thay gom,Wigo nhin ok hon va Brio la dep nhat.
Tui kg fai sale hang nao het,va dang di Merc nen kg fai PR cho ai.
ps: fadil chat luong thi chua biet,can thoi gian de test,nhung kieu dang thi kg sang bang Brio,kieu dang ngang vs Wigo thoi

Hạng D
17/12/17
1.218
30.277
113
Bác đang đi city và hài lòng thì tìm luôn con city cũ cho chị nhà. Đi quốc lộ ngon hơn hạng A nhiều.
Còn không chơi con Mẹc S650 cho máo!!

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Bác cứ chọn xe Nhật đi, chị em đi thì cứ xe Nhật mà táng, ko phải lo gì nhiều. Trên đây nhiều người lắm thầy nhiều ma, tư vấn thì ít mà ba hoa thì nhiều bác ạ.
Bác đã quyết 1 trong 2 thì cứ thằng Toy đù mà táng. Tiền chênh với Brio thì để đổ xăng hay nâng cấp mấy món an toàn thêm như sturt bar :))), cảm biến áp suất lốp, Camera cập lề các kiểu cho chị nhà đi an toàn.
Chúc bác sớm chốt được em xe ngon.
Chị em đi thì mua xe tăng. Há há há.
Tên linh kiện base viết còn sai mà nói như đúng rồi. Hài

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Chị em đi thì mua xe tăng. Há há há.
Tên linh kiện base viết còn sai mà nói như đúng rồi. Hài
Bác thì giỏi rồi!
Em nói rồi em ko có tranh luận với 2 pha lý lẽ thì cùn mà canh vô công kích cá nhân.
Nếu ko góp ý được cho bác chủ thớt thì em nghĩ bác lượn đi đừng làm loãng topic ngta. Thế nhé, đầu tháng đừng hơn thua khẩu nghiệp bác ạ, nghiệp nó quật vào người đó.

Hạng C
5/4/12
885
2.863
93
Ho Chi Minh
Ít tiền như chủ thớt nói thì wigo thôi.
Mà chủ thớt bị ám ảnh bởi toy với honda nhỉ ? 1 con xấu nhất và 1 con mắc nhất.

Hạng B2
17/8/18
173
235
43
HCM
- E thấy cứ Honda mà tán cho nhah - gọn - lẹ.
- Nói không phải chứ người ta xác định 2 con trên để lựa chọn rồi mà vào phán Fadil là e dị ứng cái thể loại này lắm luôn đó. Sale hay người của Vin cài vào thì cứ nói thẳng ra để ng khác khỏi chửi.
- Ngay cả bản thân bác chủ cũng hài lòng với Honda City vậy tại sao không đặt niềm tin vào chiếc thứ 2 cho trọn tình.