Hạng B2
2/5/12
323
21
18
Gò Vấp - TP.HCM
Trưa nay em có việc đi Mũi Né bằng QL 1 không biết đường OK chưa, nhờ các bác giúp đỡ xin cảm ơn!

Hạng B2
21/8/07
156
11
18
TPHCM
Tương đối tốt rồi Bác ạ. em vừa đi cách đây 2 tuần. Cẩn thận cuối năm Bác nhé.

Tập Lái
16/12/14
29
30
13
49
Trưa nay em có việc đi Mũi Né bằng QL 1 không biết đường OK chưa, nhờ các bác giúp đỡ xin cảm ơn!
Theo thông tin của chủ đầu là ông Anh chơi thể thao chung thì tới tháng 8 - 2015 mới hoàn thành toàn bộ. Nghe ổng nói thấy oải thiệt hehe. Bác cứ đi theo đường bà rịa ok hơn mặc dù dài hơn nhưng đẹp và ít xe.

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Em là fan của cung Bà Rịa nhưng hôm qua vừa đi về thì em đổi ý. Từ SG ra đến La Gi thì tốt, nhưng từ La Gi trở ra thì quá nhiều ổ gà ổ voi chạy xót cả xe

Hôm qua em cũng có chạy QL1 1 đoạn từ ngả ba 46 đến đường vào cáp treo Tà Cú, thấy là khá OK đó bác chủ. Có vài chổ đang sửa đường (ví dụ cầu Sông Phan) chỉ còn 1 bên, nên 2 phía phải chờ nhau, còn lại đướng khá đẹp, cứ 80km/h mà quất

Hạng D
11/5/09
1.048
2.955
143
Em là fan của cung Bà Rịa nhưng hôm qua vừa đi về thì em đổi ý. Từ SG ra đến La Gi thì tốt, nhưng từ La Gi trở ra thì quá nhiều ổ gà ổ voi chạy xót cả xe

Hôm qua em cũng có chạy QL1 1 đoạn từ ngả ba 46 đến đường vào cáp treo Tà Cú, thấy là khá OK đó bác chủ. Có vài chổ đang sửa đường (ví dụ cầu Sông Phan) chỉ còn 1 bên, nên 2 phía phải chờ nhau, còn lại đướng khá đẹp, cứ 80km/h mà quất

Nghe bác nói vậy, chắc em đổi ý đi Phan Rang theo lộ trình : Cao t61c - Long Thành - Dầu Giây - Long Khánh theo QL1 ra Phan Thiết - Phan Rang quá.

Tập Lái
3/9/14
44
79
18
36
Cứ QL1 mà đi ok bác, e mới đi tuần trước.

Nghe bác nói vậy, chắc em đổi ý đi Phan Rang theo lộ trình : Cao t61c - Long Thành - Dầu Giây - Long Khánh theo QL1 ra Phan Thiết - Phan Rang quá.

3 phiếu cho hướng QL1 rồi, hóng tiếp các ý kiến, nếu theo kiểu này có lẽ đi QL1 quá (dự là ngày 02 sẽ xuất phát từ SG đi theo hướng Lagi :3dnhiumaygif:)

Tập Lái
17/12/13
46
13
8
Em mới đi Phan Thiết cách đây 2 tuần, bắt đầu từ ngã 3 Ông Đồn đến Vòng xoay vào Tp PT, nhiều đoạn sửa chỉ đi được 1 chiều. Nếu may đến đúng lúc chiều đc đi thì khoẻ, ko thì chờ khoảng 30p. Đường đang sửa nên ko ngon. Em đi từ SG đến PT mất 6h30, bình thường mất 4h.
Chiều về em đi cung đường Lagi - BR - LT đường khá đẹp, em mất 4h30 về đến SG