Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn
HuuTan nói:
Pinga nói:
HuuTan nói:
Em thèm một chiếc hybrid nhưng ở VN kiếm chiếc mới và dịch vụ ngon có vẻ khó quá. Bên Thái thấy đã giới thiệu Camry Hybrid giá ngang chiếc 2.5Q ở VN.
Bác đặt hàng nhập về.

Bên Thái chạy xe tay lái nghịch ( tay lái bên phải ) mà bác :-(
Bác đặt hàng Mỹ cho máo,:D

Nói chứ Toy Thái vẫn xuất qua VN chiếc Yaris chạy ầm ầm đó thôi, tay lái bên trái origin đàng hoàng.
Bác đặt hàng nó sẽ sản xuất.

Tập Lái
21/12/15
6
0
1
39
Cá bác cho hỏi xe chay nhưng k sạc pin là thay bình hay pin vậy?kiểm tra ở đâu là tốt nhất?

Tập Lái
6/9/17
2
0
1
48
Tình hình em đang sử dụng em nos 2004 máy lạnh giờ yếu quá. Mát riu riu. Thợ kiểm tra nói hỏng bơm. Chờ đặt hàng 1thangs.gias 40>50 triệu. Đang cảm thấy hoang mang các bác ạ.
Em xin phép được lập trang này cùng các Bác mê công nghệ và xe TOYOTA cùng nghiên cúu và trao đổi kinh nghiệm về chiếc xe Xanh của toyota .Hiện nay em đang sử dụng chiếc Prius hybrid đời 2007 và em thấy chiếc xe này rất hoàn hảo và kinh tế nhưng không biết khi xe có sự cố thì hãng xe tại Việt nam có giải quyết được không?Có bác nào đang sử dụng xe Hybrid có kinh nghiệm j thì xin chia sẻ cho mọi người cùng tham khảo nhé!Mong được các Bác ủng hộ.

Tập Lái
6/9/17
2
0
1
48
Mấy ông thợ lại ép em vượt biên rồi. Qua cam xách về chẳng đáng bao. Bác nào cần đồ inbox e xách về giùm.

Hạng D
19/10/09
4.733
14.284
113
Tel : 0949999684 .
Đồ Hidrid kể cả LS600Hl các bác hú em . Bình em có thể Order mới tinh từ Nhật Bản về giá cực rẻ mà quan trọng date mới chứ không phải hàng thanh lý ở các nước . Máy chuẩn đoán có đủ hết

Hạng B2
22/8/17
213
72
38
35
Prius dung 2 may , may xang giong nhu o Vios nen bao duong va sua chua de dang , con may dien thi toy Vn hoan toan mu tit nen o ngoai chac cung vay .
Nhung Ai da dung Prius mot thoi gian roi se thay thich vi xe di cuc ky em , ghe ngoi rong rai hon ca BMW s3 va Mec C .
Bác sai oy nhé. Xe lai này vào hãng sẽ làm được hết. Cái quan trọng là thợ có giỏi hay không thui.

Hạng B2
22/8/17
213
72
38
35
Em cũng thích công nghệ của PRIUS HYBRID nhưng nghe anh em nói ngại nhất là cục pin : giá đắt (khoảng 8.000 USD) và phải đặt từ nước ngoài. Các bác cho em hỏi là nếu cục pin đó bị hư mà mình chưa thay được thì xe có chạy được không (tại em nghĩ lúc đó xe sẽ chạy bằng động cơ xăng).
Pin hư vẫn chạy được động cơ xăng bác ạ.