Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Tránh xa garage Tùng Hiệp

Hạng B2
26/6/07
120
1
0
Hôm trước con xe của em bị móp và xước một tý góc dưới bumper phía bên lái. Em đem đến Tùng Hiệp (Vĩnh Tuy) hỏi, con mụ chủ nói 1T. Em chán quá đi về luôn ko thèm nói thêm câu nào. Vào garage gì đó (quên tên rồi) cuối đường Lạc Trung là 450K, nhưng lại hẹn đến đầu tuần vì CN nó nghỉ. Em đến Ford thủ đô dưới Pháp vân giá là 350K (sơn sửa hoàn chỉnh). Pót thông tin lên đây để các bác nào ở HN tham khảo và tránh xa Tùng hiệp. Bọn đấy chủ yếu làm xe tai nạn và tút tít cho mấy salon ôtô. Được cái nó làm việc cả CN.

Bên OF cũng đã cảnh báo garage Hoàn Xa ở Liễu giai :

http://www.otofun.com/showthread.php?t=5149

Anh em lưu ý. Thằng cha T giám đốc ở đó chuối lắm.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Tránh xa garage Tùng Hiệp

- Ra là thía vâng bác nói vậy AE trên OS sẽ lưu ý ơ, thank bác nhé :D

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com

cũng nên xem lại post bài kỉu này - có khi gara hạ uy tín lẫn nhau. chí ít phải có 1 vài thành viên đồng tình mới đuợc pác ạ.

Hạng B2
9/9/06
199
0
16
53

@tranvietanhtuan: đây là thông tin tham khảo bác ợ, tin hay không còn tùy mọi người mờ

Hạng B2
26/6/07
120
1
0

Trích đoạn: tranvietanhtuan

cũng nên xem lại post bài kỉu này - có khi gara hạ uy tín lẫn nhau. chí ít phải có 1 vài thành viên đồng tình mới đuợc pác ạ.

@tranvietanhtuan : tui là người thật việc thật mà pác lại nghĩ vậy. Muốn ae có thông tin thì pót lên. Hôm nào xe bác phải tút tít, bác cứ thử mà xem. nên xem kỹ các bài đã pót trước khi nói như vậy. Bác làm tui mất hứng quá.

Hạng B2
19/4/07
275
5
18
53

Bác nói xưởng Hoàn Xa ở Liễu Giai vớ vẩn là quá đúng,em ghét bọn đó kinh khung và mong ae OS đừng ai đưa vợ 2 vào đấy.E vào đó sơn mấy vết xước xe nhỏ xíu to và dài cỡ cái nan hoa xe đạp nó xin e 650k,một lần e vào sơn con M6 màu đỏ,vết sơn mới khác hẳn sơn din trên xe em đến nói chúng nó sơn lại rất nghiêm chỉnh bọn nó quay ra gào vào mặt em là chỉ sơn được như thế.Thật 100% đấy nếu em nói dối các bác em chết liền