Hạng B2
5/12/12
290
12
18
Hê nhô các bác

Em đang tính sử dụng điện thoãi hoặc máy tính bảng để làm thiết bị dẫn đường, đi xa cũng có cái nhìn chơi + sử lý khâu nhạc nhẽo trên xe qua bluetooth.

Hiện em đang lăn tăn giữa 1 cái ipad 3, 1 cái iphone 3gs cũ và có thể là 1 máy điện thoại android, em từ trước đến giờ thì toàn dùng iphone, ko thích android lắm nhưng mà phải công nhận maps cho android cũng ngon như ( thậm chí hơn ) map cho ios.

ipad 3 thì em thử ướm khắp ngõ ngách trong xe rồi mà ko thấy vừa vì to quá :( che tầm nhìn khi lái => chắc là sử dụng android hoặc iphone 3gs.

Theo các bác thì giữa android và ios, cái nào ok để dẫn đương hơn + nếu là android thì máy nào cũ giá vừa phải, màn hình to dễ nhìn + hiện giờ thị trường quá nhiều mẫu mã thiết bị holder cho điên thoại, các bác dùng cái nào thấy hợp lý giá cả phải chăng giới thiệu cho em với.

Em cảm ơn cả nhà ^^

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Bác cứ dùng cái MTB nào 7" là hợp. Tiền nhiều thì làm cái tốt

Hạng B2
5/12/12
290
12
18
em đang tính bán em ipad 3 đi + em iphone 3g đi, mua lấy cái ipad mini hoặc cái samsung note bé hoặc có thể là kindle hd, mấy cái này tầm tiền nhau

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Mr.Boy nói:
iPad mini bác install google map thì chạy ngon. Sao bác chủ ko tính đến DVD tích hợp GPS?
Bác này sử dụng CX5 sở hữu bộ âm thanh tương đối, nên nếu thay DVD của tàu thì chán mà DVD thương hiệu thì cần phải chọn loại phù hợp với công suất loa của xe thì hơi khó. Chỉ có thể là DVD theo xe thì OK nhưng cái này tìm hơi khó

Hạng B2
5/12/12
290
12
18
Em thi thay sygic ko bang google map, cu kho nhin ntn y :(
Sozy bac, mat dien may cu tat roi bat nen ko bat vietkey