Chúc mừng các bác dùng Terios (cả 1.3 lần 1.5) Theo thống kê của E, trận lũ lụt vừa qua không hề gây trở gại nào cho Terios cả.!
Máy khỏe, gầm cao cứ thế các bác cứ băng băng lun!

Hạng B2
23/6/08
246
8
18
52
HANOI
Xe Tui là cứ phăng phăng chạy, đi làm cứ phi gặp xe buýt thì phi trước nó k cho nó vượt để tránh sóng. Tui thấy cổ hút xe thì cao và kín quay sang trái nên nước k xục thẳng vào dc, có ống thông hơi máy vắt lên cao (k bít có đúng k bác Phong Thanh tui thấy có ống như que đũa nghỏng lên tren máy gần giảm xóc) nên tự tin lắm còn vào cả METRO nước ngập gần lút CAPO về nhà rác đầy cả giàn tản nhiệt xe vẫn k sao.

30/7/08
1.200
7
38
phongthanhAuto nói:
Chúc mừng các bác dùng Terios (cả 1.3 lần 1.5) Theo thống kê của E, trận lũ lụt vừa qua không hề gây trở gại nào cho Terios cả.!

Terios của em vừa bị tèo hôm qua. Vừa ngồi với các bác OS lúc 2h trưa qua khoe Terios vượt úng lụt tốt, nửa tiếng sau lái xe gọi điện báo... Tèo. Phải kéo về gara rùi :(:(

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur
ơ bác BB cũng dân Tè à? thế mà mấy lần trước ko biết để cụng ly với bác...

30/7/08
1.200
7
38
bman nói:
ơ bác BB cũng dân Tè à? thế mà mấy lần trước ko biết để cụng ly với bác...

Em đi Te từ khi nó mới ra lò :D:D. Bây giờ chạy Cap rùi nhưng vẫn để Te để chạy ở Cty. Bán đi cũng tiếc vì con này nhập nguyên chiếc về, chạy rất tít. Mấy hôm nữa em vào Sài gòn mời bác tới họp mặt
.

Tập Lái
9/10/08
42
0
0
ĐN
phongthanhAuto nói:

em nghe mà thấy khí thế quá Bác ạ.

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com
Em thì mới công tác về, nghe ở nhà ngập nặng cũng ghê ghê - về Nội Bài phải gọi taxi 7 chỗ cho chắc.
Sáng hôm sau lôi xe ra đi, đúng là có nhiều cái lợi. Chỗ các bác sedan còn đang loay hoay quay đầu thì cứ gầm cao đi qua được là em theo liền, chỉ có cái là sóng to cảm giác xe cũng "đung đưa" một chút, tối về lại lọ mọ gỡ các thứ mắc trên đường.
Các bác cho em hỏi tý : Hôm nào cũng lội nước bẩn thế này thì có cần thay dầu gì ko ạh ? dầu cầu xe chẳng hạn ?

Tập Lái
6/4/07
17
0
0
Tối t6 tuần trứơc khoảng tầm 8h em chạy ngang hồ Giảng Võ đoạn ngã ba một là đi thẳng vào bể bơi Bốn Mùa, 2 là rẽ phải lên Kim Mã thấy ngập dã man đang chần chừ thì 1 bác Ter dưa hấu phóng vụt qua. Nước ngập gần nắp capô mà bác ý vẫn rẽ sóng trong khi bao xe đang đứng nhìn. Anh hùng hơn nữa là sau khi cứu mỹ nhân ở khu vực bể bơi (hay là nhà hàng gì đó gần bể bơi), bác này lại phi lại đúng đoạn ngập vừa rồi và thoát ra an toàn. Riêng Ter của em thì nhát gan nên quay lại lội Núi Trúc lên Kim Mã cho nó lành. Chơi nguyên cả đoạn Tôn Đức Thắng lên Cát Linh là đã thấy rùng rợn lắm rồi. Lại phải tránh mấy bác đang trôi lềnh phềnh mệt hết cả hơi.

À mà em đang cần tìm một chú Ter để thay chú Spectra cho ông bà già đi đỡ mệt. Bác nào có nhu cầu đẩy Ter, đổi hoặc kiếm Spectra thì ới em một tiếng nhé. Xe gầm thấp nên mấy hôm rồi chỉ dám để trong UBND thôi.

Thông số: Xám đời 12/04. Bao thầu check thoải mái. Chính chủ từ lúc xuất xưởng luôn:D

Hạng B2
3/3/06
118
1
0
Đêm t6 21.30h có việc tôi cưỡi e Tè từ rốn lũ Định Công qua chỗ lụt Hoàng Cầu chỗ ngập NLg Bằng rùi về lại Định Công, thấy bao nhiêu chú đep đẽ con nhà giàu nằm hít nước…càng thấy quí con xe ghẻ của mình