Tập Lái
22/2/21
3
3
3
35
Xe mình 2008 nè, mà độ ổn định rất cao, đi 1 lèo 500km vẫn ngon lành, ngồi trên xe rất yên tâm, xe cũng chỉ là phương tiện thôi, thu nhập mình dư mua GLC nhưng để làm gì đâu, dành tiền làm ăn ngon hơn, ko mắc nợ là hạnh phúc,
Em nghĩ bác làm chuyến xuyên việt khoẻ thôi, trang bị thêm kích bình, bơm lốp, vá lốp và tiền đổ xăng là lên đường, độ tin cậy của xe nhật vẫn rất cao, ko lo nằm đường
làm trận offline xe cũ đi các cụ :))

• Like
Reactions: bobolxag
Hạng B2
7/2/12
311
98
28
49
Xe mình 2008 nè, mà độ ổn định rất cao, đi 1 lèo 500km vẫn ngon lành, ngồi trên xe rất yên tâm, xe cũng chỉ là phương tiện thôi, thu nhập mình dư mua GLC nhưng để làm gì đâu, dành tiền làm ăn ngon hơn, ko mắc nợ là hạnh phúc,
Em nghĩ bác làm chuyến xuyên việt khoẻ thôi, trang bị thêm kích bình, bơm lốp, vá lốp và tiền đổ xăng là lên đường, độ tin cậy của xe nhật vẫn rất cao, ko lo nằm đường
Bác giống tui qúa , tui vẫn rất happy với e CRv 2010 hơn 10 năm maf cũng chưa ý định đổi xe mới mặc dù thừa khả năng

• Like
Reactions: bobolxag
Hạng D
25/10/20
1.545
14.814
98
56
Chịu coi xe chút, bỏ tiền thay đồ linh tinh, vẫn ngon lành, tầm 30 củ đổ lại, với ít tiền mình mua thẳng, ko góp không nợ tâm lý nó khoẻ lắm, gắng mấy con xe mới mà nợ thì càng khổ, làm 1 lần 30 chai chạy hoài thôi mà, càng ít hệ thống điện tử lại càng bền nhiều ! Bác còn lăn tăn do tài mới mua thêm cái bảo hiểm theo, em mua pijco tầm 8 củ

Nhiều bác vay nhiều quá, mua xe tầm 800-1 tỏi, tiền lãi còn quá cha tiền sửa xe lần đầu của mình

Đi mấy con này rồi, cho em xe Hạng A em ko ngồi được, nó bí, ngợp lắm, vượt đạp ko yên tâm, với nếu có va chạm làm sao so sánh đc với CRV nhập

Bù lại tốn tí tiền đổ xăng, công nghệ xưa 11-12 lít đô thị là hạnh phúc, với xe 2.4 xác nặng, bốc nên hao tí, mà nó tới 8 túi khí - nên an toàn lắm
hoàn toàn chính xác!bạn đã được nhận về đội của...tôi yêu vn đồng:D

Tập Lái
21/1/21
4
3
3
29
Thanks các bác, đang bị đồng nghiệp dụ qua Cáp dầu 2009. mà có vẻ con này hay lỗi vặt với GM cũng rút khỏi vn rồi nên vẫn tìm CRV 2010