Tập Lái
17/4/19
1
0
1
35
Em chào các bác ạ. 30/4 này em định đi bà nà hills bằng phương tiện cá nhân. Các bác cho em hỏi đường đi từ Đà nẵng lên chỗ đi cáp treo Bà nà có dễ đi không ạ. có chỗ gửi ô tô ko ạ. Lần đầu em tự đi nên không rõ có gì các bác chỉ giúp em. Em cảm ơn

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Ra tới Đà Nẵng. Ở bất kì vị trí nào bác cũng có thể mở goodle Map là đều tới Bà Nà hill (BNH). Từ đường QL1A lên BNH đường đi rất rộng, tốc độ giới hạn 60km/h thì phải. Bãi đổ xe thì bạt ngàn.
Bác đến nơi chờ xe điện họ chở vào cổng để mua vé hoặc đi sớm thì đỗ xe sát cổng luôn.
1. Nếu đi sớm thì đi thiệt sớm, 7g có mặt để check-in cầu Vàng cho ít người.
2. Nếu đi trễ thì để chiều tầm 4g check-in cầu Vàng.
Đi lưng chừng cầu Vàng chỉ thấy người, không thấy cầu.
Bonus bức ảnh nhà em. 8g tới nơi và check-in cầu Vàng buổi chiều.
tư vấn đi bà nà hills

Attachments

Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
Em chào các bác ạ. 30/4 này em định đi bà nà hills bằng phương tiện cá nhân. Các bác cho em hỏi đường đi từ Đà nẵng lên chỗ đi cáp treo Bà nà có dễ đi không ạ. có chỗ gửi ô tô ko ạ. Lần đầu em tự đi nên không rõ có gì các bác chỉ giúp em. Em cảm ơn
Vấn đề là sẽ rất đông, chen nhau chơi và ăn.

Đường dễ đi, bãi đỗ xe không thiếu.

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
BanaHill cái vé cáp treo nó mắc bà cố. Năm ngoái nhà 3 người đi tốn 1,95 triệu mà lên đó em thấy lợi ích không đáng kể. Cái bất cập là ai có CMND Đà Nẵng thì vé chỉ 400k/1 người, còn ngoại tỉnh là 650k/1 vé.

Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46

BÁC đi oto có thể đi với gia đình, nếu được bác ở lại 1 đêm trên Bà Nà là sướng nhất, chơi tới khuya, bơi lội, thưởng thưc cái lạnh, đêm tiếng nhạc xa xa, sương khói mờ ảo, đêm theo 1 chai rượu vang thg thức.
Sáng thức thât sớm, xem "bồng lai tiên cảnh", check in mọi thứ, rồi khi dn tình đông quá thì bác check out xuống nùi hải sản và tắm biển...
Ké vài tấm hình cho Bác hứng khởi
tư vấn đi bà nà hills
tư vấn đi bà nà hills
tư vấn đi bà nà hills
tư vấn đi bà nà hills
tư vấn đi bà nà hills

Attachments

Hạng B2
15/3/14
275
162
43
BÁC đi oto có thể đi với gia đình, nếu được bác ở lại 1 đêm trên Bà Nà là sướng nhất, chơi tới khuya, bơi lội, thưởng thưc cái lạnh, đêm tiếng nhạc xa xa, sương khói mờ ảo, đêm theo 1 chai rượu vang thg thức.
Sáng thức thât sớm, xem "bồng lai tiên cảnh", check in mọi thứ, rồi khi dn tình đông quá thì bác check out xuống nùi hải sản và tắm biển...
View attachment 1898309 View attachment 1898310 View attachment 1898311 View attachment 1898312 View attachment 1898313
Giống nhà mình ở phòng này tụi nhỏ thích lắm, đặt thẳng trên Mercure BANA luôn chỉ cần số booking thôi ko đặt cọc . Ở phòng này đc miễn phí 2 vé cáp treo và mua 2 vé với giá 400k /vé .Ké vài tấm với bác.
tư vấn đi bà nà hills
tư vấn đi bà nà hills
tư vấn đi bà nà hills

Attachments

Hạng B2
16/1/15
138
222
43
View attachment 1898309 View attachment 1898310 View attachment 1898311 View attachment 1898312 View attachment 1898313
Ks anh ở tên là gì vậy anh?