Thảo Luận Chung Tư vấn đi xuyên Việt

Hạng B1
18/6/14
65
71
18
39
Chào các Bác ạ, sắp tới em đang định cùng vài người bạn tổ chức 1 chuyến đi xuyên Việt ( SG-HN -SG) khoảng từ 12-15 ngày. Em và các bạn chưa ai có kinh nghiệm đi lần nào và toàn bộ lại là tay lái nữ hết. Em đi xe 4 chỗ ( Avante). Các bác ai đã đi rồi, có kinh nghiệm gì, xin chia sẻ giúp em ạ. Em cảm ơn trước ạ!

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Chào các Bác ạ, sắp tới em đang định cùng vài người bạn tổ chức 1 chuyến đi xuyên Việt ( SG-HN -SG) khoảng từ 12-15 ngày. Em và các bạn chưa ai có kinh nghiệm đi lần nào và toàn bộ lại là tay lái nữ hết. Em đi xe 4 chỗ ( Avante). Các bác ai đã đi rồi, có kinh nghiệm gì, xin chia sẻ giúp em ạ. Em cảm ơn trước ạ!
mợ sang mục hàng trình xuyên Việt có nhiều thớt
xuyên Việt 2 chiều tiềm ẩn nhiều rủi ro trên đường, cần lái cứng kinh nghiệm và sức khỏe tốt, mợ và các bạn nên cân nhắc..

• Like
Reactions: Monica Duong
Hạng B1
18/6/14
65
71
18
39
Dạ em cảm ơn bác, em vừa chụp lại đấy ạ. Có cái này em lên lịch trình đoạn đường được chi tiết và cụ thể hơn ạ!

Hạng F
1/8/12
5.727
5.739
113
TP HCM
Em có nhiều kinh nghiệm đi xuyên Việt mợ cho em tháp tùng nhe. Đảm bảo an toàn cho các Mợ nữa vì Body của em cũng 1 tám 1 mười với Avanta của em. Hi hi. Nói giởn chơi cho vui Mợ vào các đường dẫn Bác Loseph_Nguyen hướng dẫn là OK chúc Mợ lên đường thiên lý vui vẽ nhé. Đã nhất quyết đi thì quyết tâm Mợ nhé phải chuẩn bị đầy đủ đồ chơi phòng ngừa có sự cố dọc đường, đừng đi ban đêm vì toàn là phụ nữ và cũng không ngại ngùng đường đi vất vã trên đường có nhiều cái hay lắm vì em đã đi xuyên Việt 2 lần rồi.
PS: Mợ nên lưu số ĐT của Bác Hà sonata là hội trưởng SOS của chúng ta đó có gì thì ĐT Bác Hà sẽ liên lạc các SOS Tỉnh Thành hổ trợ ngay.

Hạng B1
18/6/14
65
71
18
39
Em cảm ơn bác Joseph Nguyen, em vừa coi xong link bác gửi, giá mà bác đi trễ hơn 1 chút là em cũng đu bám theo được 1 đoạn rồi ạ.

Hạng B1
18/6/14
65
71
18
39
Em chỉ đi ban ngày thôi bác ttqui ạ, chứ cũng không dám lần mò đi vào ban đêm. Nếu bác đúng như quảng cáo ở avata của bác thì em mời bác đi cùng luôn và ngay ạ! Cảm ơn bác cung cấp thông tin về bác Hà ạ!

Hạng B2
24/1/08
181
85
28
Chúc các bạn đi an toàn. Nên chia hành trình ra bình quân chạy từ 400 km đến 550 km mỗi ngày là ổn rồi. Khi đi thì đi theo đường Hồ Chí Minh khi về thì cứ tìm đường ven biển mà về, từ Quảng Trị là đã có đường quốc phòng ven biển rồi đó, vừa vắng lại đẹp nữa. Anh Đinh La Thăng cho chạy bao nhiêu thì trừ 10 % đi là chạy an toàn nhất. Còn vẫn bị xxx gọi vào thì cả 4 cô nương đều khóc hết đố anh nào dám giữ các cô nữa. Chúc vui

• Like
Reactions: Monica Duong