Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Lâu lắm em ko đi du lịch Đà Lạt , 30/4 này định đi , các bác tư vấn giúp em với.
1.- 28/4 xuất phát 6h từ SG, đự kiến ăn sáng Kiều Giang -> tham quan Dambri. Quay ra Tâm Châu ăn trưa .
- trước em đi Dambri thường đi từ Bảo Lộc, sao giờ trên Google lại chỉ từ Lộc Tiến có đương vào, nhìn thấy gần hơn lên Bảo Lộc nhiều. Tuy nhiên đường xá thế nào đi có ok ko ?
2.- Cơm trưa Bảo Lộc xong về Hoàn Anh nhận phòng rồi loanh quanh Đà Lạt cafe ăn tối nghỉ ngơi .
Các bác tư vấn giúp em ăn uống món gi? ở đâu , cafe ở đâu?.
3.- ngày 29,30,01 chưong trình nên đi những nơi nào hay , đẹp...
Rất mong nhận đc lời khuyên của các bác .
Ngoài ra có bác nào trùng chưing trinh, ở chung ks nhập bọn cho vui nhé .

Attachments

• Like
Reactions: BinAn
Tập Lái
9/2/15
26
12
3
36
Thằng google map chuyên gia chỉ bậy, đợt trước e đi theo google map lên thiền viện trúc lâm đi 1 hồi băng qua 1 con đường sình lầy quá trời mà ko tới đc, hỏi người dân ở đó mới té ngửa đường này ko tới thiền viện :(

Hạng B2
25/2/14
485
199
63
làng cù lần ,lang biang , suối vàng suối bạc , chùa Linh Phước , Thiền Viện Vạn Hạnh , Chùa Tàu , Thiền Viện Trúc Lâm , v..v.. hic thật ra mấy chổ đó chả có gì để chơi , em thường đi đà lạt thưởng thức ăn uống + nghỉ ngơi chứ ít đi, chủ yếu đi Chùa là nhiều. . ăn uống thì tối anh tìm quán Chu . em lần nào lên củng ăn Cu Đức nhưng vừa rồi được bạn nó dẫn qua quán nướng Chu , ngon nhất món Bò Sặc. roi đi uống sữa đậu nành ăn bánh ngọt , uống cafe . sáng ăn sáng ở quán Hu Tieu Tau Cao v...v.., bánh bèo ,,..

• Like
Reactions: nambtv
Hạng B2
25/2/14
485
199
63
Quán Chu nằm ở đường nào vậy bác @Phuc Nguyen ?
em nhớ k lầm là Phạm Ngũ Lão . nổi tiếng bò sặc , với món tàu hủ gì ấy, có chà bông , miếng ớt ở trên, ăn ngon lắm. kêu đồ nướng rồi nhâm nhi rượu sữa , trời se lạnh .... giá cả phải chăng , em đi 4 người ăn no bụng hết gần 600 k

• Like
Reactions: BinAn
Tập Lái
21/10/05
37
21
8
;)Thời gian thì trùng nhưng ctrinh hơi khác , có thể gặp nhau đâu đó trên Đà Lạt .

• Like
Reactions: Billca
Hạng C
18/2/13
569
320
63
Em thì 29 xuất phát đi phan rang, ở 1 ngày cho f1 tắm biển xong 30 lên đà lạt, 2/5 về, nghỉ ngơi 1 ngày rồi đi làm. Phan rang e ở Hoàn Cầu, đà lạt em ở Osaka. Cũng đang lên kế hoạch ăn uông, tham quan đây ạ.

• Like
Reactions: Billca
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Em hơi bị nhầm đi cao tốc ko thể ăn sáng Kiều Giang đc, hết cao tốc có chỗ nào ăn sáng ngon sạch sẽ vậy các bác?
Các Oser có ai ghé Dambri cho các F1 trải nghiệm băng rừng vượt thác ko?

Hạng D
8/2/12
1.022
1.969
113
Đi cao tốc bác ăn Kiều Giang ở đường song hành hoặc vành đai 2