Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
26/11/06
303
842
93
Em thì kg thích ở chung cư lắm nhưng vợ em nó thích quá , giá cả ,pháp lý khu này hiện giờ ra sao các bác , hay có ai trogn OS mình có căn nào trong đây cần ra đi thì cho em giá nha , trogn OS mau cho lẹ tại em hông có nghiên cứu về cái này ,thanh kiu nhìu nhìu

Hạng C
6/1/11
920
9
18
Hình như đây là khu căn hộ đầu tiên của PMH. Xuống cấp hết rồi, mua làm gì.

Hạng C
3/2/12
583
3
0
Xuống cap như bac trên noi đo bac,dung mua..thieu chỗ đâu xe hơi

Hạng D
9/5/09
3.409
16.125
113
Qua PHú Mỹ ở với em cho vui bác ơi. Pháp lý đầy đủ, tiện ích k thiếu gì, muón vô PMH thì chạy bộ 10 phút. :D

Hạng B2
28/7/10
307
8
18
Phú Mỹ đang căng chỗ đậu ô tô dưới hầm, phải để ngoài đường, nếu chạy này, đêm nghỉ thì đỡ, xe nằm là chính thì không ổn lắm. Tất cả thứ khác thì rất ok với mức phí đang thu.

Hạng D
9/5/09
3.409
16.125
113
Tiện thẻ em hỏi luôn là chứ không thì loãng topic.

Mấy bác cho em hỏi c/c Phú Mỹ này giờ giá nhiều là mua đuợc ah? căn view thoáng không nhìn vào nhà người ta? mà trong 2-3 năm tới thì giá có khả năng rớt nhiều không ah? Mấy bác chỉ giúp em quyết gấp ah.

Thanks

Hạng C
6/1/11
920
9
18
Re:tư vấn giùm em Hưng vượng 1

Richievn nói:
Tiện thẻ em hỏi luôn là chứ không thì loãng topic.

Mấy bác cho em hỏi c/c Phú Mỹ này giờ giá nhiều là mua đuợc ah? căn view thoáng không nhìn vào nhà người ta? mà trong 2-3 năm tới thì giá có khả năng rớt nhiều không ah? Mấy bác chỉ giúp em quyết gấp ah.

Thanks
Rớt ít rớt nhiều gì cũng đẩy đi bác. Bác nhìn xem chung quanh khu đó có bao nhiêu khu căn hộ đang xây dựng thì cũng biết được tình hình.

Tập Lái
14/6/12
36
0
0
HDMediashop
www.vatgia.com

Tuy có nhiều dự án đang xấy nhưng C/c Phú Mỹ vẫn là C/c cao cấp đầu tiên của TpHCM với nhiều mảng xanh cho resident (chắc bác VIP member hiểu rõ nhất), nên trong thời gian thị trường đóng băng, giá của c/c Phú Mỹ không hề giảm nhiều (vì đã hình thành khu dân cư), đặc biệt là nhứng căn view thoáng thì rất khó tìm Sp trên thị trường.
Riêng về Hưng vượng I thì tuy có khó khăn về chỗ đậu xe nhưng tiện ích thì gần như hưởng trọn của khu PMH, nhìn bên ngoài thì các mảng sơn đã thấm màu rêu nhưng bên trọng thì vẫn ổn (giá có thể được discount với lý do này). Đậu xe thì có thể qua các khu khác gần đó để thuê.
Chút kiến thức ít ỏi chia sẻ, mong các bác tìm được nhà ưng ý.

HDMedia nói:
Tuy có nhiều dự án đang xấy nhưng C/c Phú Mỹ vẫn là C/c cao cấp đầu tiên của TpHCM với nhiều mảng xanh cho resident (chắc bác VIP member hiểu rõ nhất), nên trong thời gian thị trường đóng băng, giá của c/c Phú Mỹ không hề giảm nhiều (vì đã hình thành khu dân cư), đặc biệt là nhứng căn view thoáng thì rất khó tìm Sp trên thị trường.
Riêng về Hưng vượng I thì tuy có khó khăn về chỗ đậu xe nhưng tiện ích thì gần như hưởng trọn của khu PMH, nhìn bên ngoài thì các mảng sơn đã thấm màu rêu nhưng bên trọng thì vẫn ổn (giá có thể được discount với lý do này). Đậu xe thì có thể qua các khu khác gần đó để thuê.
Chút kiến thức ít ỏi chia sẻ, mong các bác tìm được nhà ưng ý.
Ừ, em cũng nghĩ thế.

Status
Không mở trả lời sau này.