Hạng B1
20/2/06
81
26
18
Tình hình là mình đang kết em ACURA MDX , nhưng do ít lúa nên mình chỉ có thể kiếm em đời 2004-2006, các bác nào có kinh nghiệm cho em nhận xét về em nó và bác nào có nhu cầu đ63i xe thì cho em thông tin nhé.
Cám ơn các bác ,

Tập Lái
22/9/14
24
9
3
41
Acura thì tôi cũng thích lăm, đời 2005 thấy body chắc và chạy tốt lắm. Nếu được bác so thử xem 2005 giá thế nào so 2004 vì dòng này đời đó tương đối tốt nhưng... dùng 10 năm rồi nếu bác mua nên chọn giải pháp vào hãng kiểm tra và chịu phí xem tình hình xe ở mức độ nào nhé bác vlong999 ơi!!!
Bác mua Acura 2004 đời hơi sâu sợ về chữa bệnh cho nó không thì bác đuối mất.

Hạng B1
20/2/06
81
26
18
Acura thì tôi cũng thích lăm, đời 2005 thấy body chắc và chạy tốt lắm. Nếu được bác so thử xem 2005 giá thế nào so 2004 vì dòng này đời đó tương đối tốt nhưng... dùng 10 năm rồi nếu bác mua nên chọn giải pháp vào hãng kiểm tra và chịu phí xem tình hình xe ở mức độ nào nhé bác vlong999 ơi!!!
Bác mua Acura 2004 đời hơi sâu sợ về chữa bệnh cho nó không thì bác đuối mất.

Bác có biết ai bán đời này không ? 2005

• Like
Reactions: xehoipro.vn
Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Em xin nói cảm nhận cá nhân của mình góp thêm thông tin cho bác:
Em ôm em nó đi về miền Tây. Trên xe 4 người to cao mập và đường miền Tây xấu và cầu thế nào chắc Bác rõ.
Em cảm nhận nó rất êm, khỏe và khung gầm rất tốt. Em bay qua dốc cầu và xe rớt xuống 1 cách bất ngờ với tốc độ cao nhưng xe không có 1 vấn đề gì làm mình khó chịu. Do AWD nên khi ôm cua ở tốc độ cao trên 80 cảm giác bám đường rất tốt, không mất kiểm soát lái và đặc biệt người ngồi sau không bị quăng, bị khó chịu.
Âm thanh được xem là 1 cuộc cách mạng của dòng này. Acura đã đầu tư vào ELS rất tốt.
Em nó ăn uống nhẹ nhàng hơn con odyssey và sienna 2008 của em mặc dù nó máy nó 3.7 và 300hp hơn 2 chú kia.
Đó là cảm nhận của em ôm chiếc MDX 2007 của anh bạn sau 500km. Em đã phải lăn tăng 1 chiếc 2007 và Subaru Outback 3.6 2015. Nhưng do ông cụ không chịu xe cũ nên đành mua xe mới.
Chúc bác sớm kiếm em ưng ý.

Em xin nói cảm nhận cá nhân của mình góp thêm thông tin cho bác:
Em ôm em nó đi về miền Tây. Trên xe 4 người to cao mập và đường miền Tây xấu và cầu thế nào chắc Bác rõ.
Em cảm nhận nó rất êm, khỏe và khung gầm rất tốt. Em bay qua dốc cầu và xe rớt xuống 1 cách bất ngờ với tốc độ cao nhưng xe không có 1 vấn đề gì làm mình khó chịu. Do AWD nên khi ôm cua ở tốc độ cao trên 80 cảm giác bám đường rất tốt, không mất kiểm soát lái và đặc biệt người ngồi sau không bị quăng, bị khó chịu.
Âm thanh được xem là 1 cuộc cách mạng của dòng này. Acura đã đầu tư vào ELS rất tốt.
Em nó ăn uống nhẹ nhàng hơn con odyssey và sienna 2008 của em mặc dù nó máy nó 3.7 và 300hp hơn 2 chú kia.
Đó là cảm nhận của em ôm chiếc MDX 2007 của anh bạn sau 500km. Em đã phải lăn tăng 1 chiếc 2007 và Subaru Outback 3.6 2015. Nhưng do ông cụ không chịu xe cũ nên đành mua xe mới.
Chúc bác sớm kiếm em ưng ý.

Vậy thì Thổ Phỉ đâu có trên xe đâu mà nhận xét...đúng khg anh @CHIEUCUONG với anh @cuongcualu anh @taomaylanh...kekeke

Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Khakha... to cao có ông Trực. Bự mập lùn có ông Cường, em và ông Tạo ngoại hạng. Khak.ha...

• Like
Tập Lái
22/9/14
24
9
3
41
Rất hiếm nên thông tin bán cũng ít nghe bác ơi. Mấy hôm nay nghe ngóng mà chả thấy. Bác thông cảm nhé!

• Like