Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi tư vấn nâng cấp âm thanh xe jolie

Tập Lái
21/12/10
3
0
0
Chào các bác.
Mình là thành viên mới tham gia diễn đàn, có gì còn bỡ ngỡ, sai sót mong các bác chỉ dẫn.
Mình đang sử dụng xe mitsubishi jolie ss 2005. Và đang có ý định nâng cấp âm thanh cho xe vì mình hay đi nhiều. Yêu cầu và khả năng cũng không đòi hòi quá cao. Chỉ mong muốn là cải thiện đáng kể âm thanh, đôi lúc cũng muốn giật giật tý cho thay đổi không khí.
1. Kinh phí: dưới 10 triệu
2. Không cần màn hình (sau này có thể lắp thêm màn hình trần), đầu đĩa k có màn hình.
Bác nào tư vấn có thể cụ thể cho biết luôn chi tiết từng loại (cả về giá) cách bố trí lắp đặt trên xe luôn ạh.
Rất mong sớm nhận được ý kiến tư vấn của các bác.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Julie 2 loa trước chỉ là loa 4", 2 loa sau thì 6.5". Dĩ nhiên muốn cải thiện âm thanh thì bác thay loa, gắn amply, thêm cái sub nữa để cải thiện phần "giật giật" như ý bác nè. Loa 4" là size gần như là nhỏ nhất các dòng loa của xe hơi nên size này cũng hơi khó kiếm ở thị trường VN.
Cách bố trí thì bác muốn bố trí chỗ nào thì thợ sẽ chiều ý bác làm chỗ ý. Còn nếu không thì cứ thay thế vị trí trên loa zin là chuẩn nhất thôi bác.
Chúc bác sớm có dàn như ý.

Tập Lái
21/12/10
3
0
0
TKS bác UT. Mong có thêm vài bác nào tư vấn cho con jolie nhà tôi nữa để sớm có QĐ