Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Chơi đi bác,xe nào mua mới mà không phải đổ xắng để chạy kakaka

Hạng D
11/9/14
1.702
52.205
113
Sắp tới em dự định lấy một em Macan 2.0 mà anh sell bên Porsche thì nói xe mua về chỉ việc đổ xăng và chạy chi phí bảo dưỡng không đáng kể nhưng bạn bè anh em thì lại khuyên Porsche chi phí bảo dưỡng và thay phụ tùng cao ngất nhưỡng.[pagebreak][/pagebreak]

Trong diễn đàn OS có ai đang sở hữu em này chi em vài lời khuyên về chi phí bảo dưỡng định kì với ạ.

Em xin cám ơn!!!!

Thế anh tin bạn Sale hay là tin bạn của anh ? Khi đã chơi đến đẳng cấp Pọ Chét thì đừng nghĩ đến tiền bạc và xăng dầu dễ... nhức đầu.

Minh Nhựa thích chiếc Bugatti Veyron ư? - Alo... vài tháng sau là có. Sửa chữa ư? - Alo... có chuyên gia từ nước ngoài bay sang sửa cho ảnh... Rất nà đơn vãn.

Lâu nay ít thấy ảnh chạy em này vì ảnh nói bình xăng của ẻm chỉ đủ chạy trong SG khoảng 8 cái ngã tư là hết cmn xăng... Cũng hơi bất tiện nhễ...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
23/2/13
807
414
63
Chơi đi Bác...nhiều khi về Bác chạy tầm 2 năm sau lại chán thì E chắc chắn một điều là chi phí Bảo dưỡng chẳng là bao ạ,,,,nhớt,lọc nhớt,air filter,,,có là Bao,,,chỉ tố tiền đổ xăng...;););););)

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Làm phép so sánh giữa các phiên bản:
- Bản thấp nhất hơn 2 tỷ, bản vừa hơn 3 tỷ, bản cao hơn 4 tỷ.
- Xem các phiên bản khác nhau ở những điểm nào. từ đó nội xuy ra nó đắt hay nó rẻ.
Em không nhầm thì mấy cái option có thể gọi là hơi vớ vẩn của nó có giá ngang con Vios. Theo em bác mua Vios đi cho lành

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
chơi con này thì ngán j tiền bảo dưỡng. mỗi lần đi bảo dưỡng bo nhân viên 100$ là bt. ko bo thì cho bác ngồi cắm rễ luôn :D

Hạng B2
19/2/12
443
555
93
Sắp tới em dự định lấy một em Macan 2.0 mà anh sell bên Porsche thì nói xe mua về chỉ việc đổ xăng và chạy chi phí bảo dưỡng không đáng kể nhưng bạn bè anh em thì lại khuyên Porsche chi phí bảo dưỡng và thay phụ tùng cao ngất nhưỡng.[pagebreak][/pagebreak]

Trong diễn đàn OS có ai đang sở hữu em này chi em vài lời khuyên về chi phí bảo dưỡng định kì với ạ.

Em xin cám ơn!!!!

Theo những gì em đọc và tìm hiểu thì Audi và Porsche nói chung khá bền, bác đã mua Porsche thì nên thêm tiền để trang bị thêm options chứ tiền bảo dưỡng cho 5 năm sử dụng tầm 120,000 km cũng ko phải bận tâm nhiều vì chi phí sẽ dàn trải chứ không dồn cục 1 lúc như mua xe :cool:

• Like
Reactions: Minh TNT
Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Pọ chét là thương hiệu xe sang siêu bền mà dịch vụ bảo dưỡng phải tương xứng chứ, bác sợ nuôi Macan tốn kém thì mua ...Tucson mà đi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/12/06
1.117
616
113
@TrungHieu239: nếu bạn đi trung bình một năm khoản 15000 km thì không phải lăn tăn lắm đâu.
Năm đầu tiên tiền bảo dưởng + tiền công khoản 6050000 VND.
Năm thứ hai thì tổng tiền bảo dưởng sẽ vào khoản 11000000 VND.
Ngoài ra xe mình không hoặc chưa thấy những hiện tượng bệnh vặt.
Nói chung mình hài lòng về độ tin cậy của em nó.