Hạng D
21/12/06
1.117
616
113
Ngoài tính năng vận hành như tiêu chuẩn......Pọ chét thì đồng hồ điểu củng cho bạn tự sướng về mức tiêu hao nhiên liệu ....ảo khi bạn đi nhẹ ...nói khẻ với 75L
Tư vấn về Porsche Macan giúp em

• Like
Reactions: duypd and thanhpv
Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Porsche được tạp chí ở Mỹ bình chọn nhiều năm liền là một trong những dòng xe lành nhất đới bác chủ ak.

Tập Lái
27/7/16
15
83
13
Nick mới lập post đầu tiên là hỏi về Porsche, chắc bác chủ mới trúng quả vietlot ^^

• Like
Reactions: sadlove
Hạng C
5/5/16
617
979
93
Sắp tới em dự định lấy một em Macan 2.0 mà anh sell bên Porsche thì nói xe mua về chỉ việc đổ xăng và chạy chi phí bảo dưỡng không đáng kể nhưng bạn bè anh em thì lại khuyên Porsche chi phí bảo dưỡng và thay phụ tùng cao ngất nhưỡng.[pagebreak][/pagebreak]

Trong diễn đàn OS có ai đang sở hữu em này chi em vài lời khuyên về chi phí bảo dưỡng định kì với ạ.

Em xin cám ơn!!!!

Thằng đi Porsche thì ko làm sale, thằng làm sale thì " déo" có porsche đi.. cho nênn nó có biết gì đâu mà tư vấn phí bảo trì, bảo hành ho bác chủ được..
Thằng bạn tôi làm Kỹ thuật cho BMW, giờ chuyển qua Porsche mà nó còn ko dám đi xe Biêm cũ, nói gì đi Porsche cũ.. nói thậ chi phí bảo trì, bảo dưỡng cao hơn dòng xe bình dân khác, nếu bác ko nhìu tiền dư, ko biết về xe thì ko nên sài..

• Like
Reactions: super7series
Hạng B2
14/1/16
133
136
43
49
Theo tôi thì cái nick này hình như hơi ảo diệu thì phải, như tôi đây ngày đầu tiên đi mua chiếc xe thì tìm hiểu các kiểu và cũng không ngoại trừ cả chi phí bảo dưỡng. Nhưng tới bây giờ thì cũng đã có cái khái niệm thế nào là chị phí bảo dưỡng khi sử dụng chiếc xe. Kể cả khi khả năng đã cho phép sở hữu xe cao cấp cũmg thừa biết chi phi cho xe cao cấp như thế nào. Không cần phải hỏi nhiều và cũng chưa chắc mọi người cho hết thông tin.

Hạng C
21/7/13
764
758
93
Tiện các Bác tư vấn giúp em làm thế lào để có Phọt-che Mang Can 3 tỏi. Còn tiền bảo dưỡng em lo được.