Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi tư vấn về sub 1 chút

Tập Lái
28/4/06
2
0
0
tphcm
em sắp cưới con camry 3.0 về nhưng đang lăn tăn chưa biết chọn loai sub (sub hơi) nào cho em nó . và cũng chưa biết chọn hãng nào Jl , pioneer, nakamichi hay kicker , bac nào pro về lãnn vực này thì hãy giúp em tư vấn 1 chút nhé các bác, ko biết ở OS audio có sub hiệu JL W700 ko, em cũng đang có ý với em đó các bác thấy đuợc ko nhỉ? em có nghe nói JL là hãng sx sub hàng đầu , ko biết đúng vậy ko các bác nhỉ? mong các bác giúp em tí nhé. THÂN :):):)

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
RE: tư vấn về sub 1 chút

Tùy số tiền mình định sử dụng cho việc này mà tính tóan loại sản phẩm thích hợp bác à! Em mời bác lên Shop OS Car Audio tham khảo và nghe thử nhé!
Cám ơn

Tập Lái
28/4/06
2
0
0
tphcm

em đang cần tư vấn tai gia ,ma bác trả lời vậy cũng bằng ko, [&:][&:][&:]
còn bác nào ko giup cho em với, em đang rất cần hichichic
em sẽ trích riêng ra 2k để chọn sub , các bác co thể giup em chọn nhe'

Tập Lái
27/6/05
43
0
0
Hanoi

Trích đoạn: hoangbi_honda

em sắp cưới con camry 3.0 về nhưng đang lăn tăn chưa biết chọn loai sub (sub hơi) nào cho em nó . và cũng chưa biết chọn hãng nào Jl , pioneer, nakamichi hay kicker , bac nào pro về lãnn vực này thì hãy giúp em tư vấn 1 chút nhé các bác, ko biết ở OS audio có sub hiệu JL W700 ko, em cũng đang có ý với em đó các bác thấy đuợc ko nhỉ? em có nghe nói JL là hãng sx sub hàng đầu , ko biết đúng vậy ko các bác nhỉ? mong các bác giúp em tí nhé. THÂN :):):)

Bác thích loại nhỏ gọn có thể để dưới ghế lái được thì có Steel-Mate SW826 (loại này mỏng chỉ 69mm), nếu chuyên nghiệp hơn thì bác dùng loại Steel-Mate SW816V loại này có dây điều khiển và âm thanh 2.1,... Chúc bác sớm chọn được loại SUB ưng ý!

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

2K huh, bác wa OS nhé, sẽ có ưu ái cho bác đó bác ạh, còn như tại gia thì em nghĩ bác độ tại gia sẽ kg đc ưng ý đâu bác. Sang đó em se cung cấp mấy cuốn magazine cho bác lựa mẫu rồi bụp luôn. Em thì em máu Lanzar, bác thử tham khảo loại đó xem bác nhé. Thân !

Last edited by a moderator:
Tập Lái
14/3/06
13
0
1

Nhưng có bác nói nên thay đầu phát hơn là độ loa đúng không vậy bác .mình đang tính nâng cấp con 2.4 của minh nên lưỡng lự khộng biết phải làm sao.

Hạng C
12/5/06
763
3
18

lăn tăn y con lăn quăn ......có tiền mua camry không đấy ....mà không có sub nào dưới giá 2k của bác đâu ....bác cất vô đê....hay là bán cái mâm ra mua sub...gắn cái mâm sh chạy ngon hơn...kakakakakakakakaka:D

yêu cầu chỉnh chu kiến thức lại...2k chỉ mua được dàn dây thui...còn receiver và tích điện nữa

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Trích đoạn: shdodai

lăn tăn y con lăn quăn ......có tiền mua camry không đấy ....mà không có sub nào dưới giá 2k của bác đâu ....bác cất vô đê....hay là bán cái mâm ra mua sub...gắn cái mâm sh chạy ngon hơn...kakakakakakakakaka:D

yêu cầu chỉnh chu kiến thức lại...2k chỉ mua được dàn dây thui...còn receiver và tích điện nữa
2K mà không đủ hả pác ???? em cũng hỏng hiểu bác nói gì ?????

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

lăn tăn y con lăn quăn ......có tiền mua camry không đấy ....mà không có sub nào dưới giá 2k của bác đâu ....bác cất vô đê....hay là bán cái mâm ra mua sub...gắn cái mâm sh chạy ngon hơn...kakakakakakakakaka

Xin góp ý với bác shdodai không nên góp ý với những lời lẽ như thế trên OS.