Hạng B2
11/3/11
114
13
18
Chào các bác,

Xe em có nhu cầu tút lại cách cửa trước bên phụ nhưng còn băn khoăn chưa tìm được chổ uy tín để làm. Trước em tút cửa bên tài ở Hyundai BT, bây giờ bị xuống màu và lệch so với phần thân xe bên tài. Xe em màu xám bóng (sleek silver). Em tìm thấy 1 box giới thiệu HNA ở QL13 làm dịch vụ tốt nhưng không biết chất lượng sơn thế nào? nhờ các bác tư vấn giúp. Cảm ơn các bác.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Safedriving nói:
Chào các bác,

Xe em có nhu cầu tút lại cách cửa trước bên phụ nhưng còn băn khoăn chưa tìm được chổ uy tín để làm. Trước em tút cửa bên tài ở Hyundai BT, bây giờ bị xuống màu và lệch so với phần thân xe bên tài. Xe em màu xám bóng (sleek silver). Em tìm thấy 1 box giới thiệu HNA ở QL13 làm dịch vụ tốt nhưng không biết chất lượng sơn thế nào? nhờ các bác tư vấn giúp. Cảm ơn các bác.
Bác ra NA làm OK. Xe em làm mỗi năm/lần kể cả vá cửa. Đến nay chưa vấn đề gì

Hạng C
10/10/13
920
41
48
Safedriving nói:
Chào các bác,

Bác vào Hyundai Ngọc An gặp bác Quang nhé. 0907 98 27 28. gọi trước để đặt lịch hẹn trước. Nói là là bạn của bác Thành bên AIG. là dc phục vụ chu đáo từ a đến á. còn bác có j phàn nàn là cứ gọi em, e la bác Quang cho. Nói chung dịch vụ của Ngọc An rất ok bác nhé.
Mà k bít bác có bảo hiểm 2 chiều k nhỉ, nếu có thì bác xem có fai những đơn vị Bh ngọc an lien kết k
NA hiện đang liên kết với AIG của em, PVi Sài gòn, Pjico Cần Thơ, Liberty. Nếu bảo hiểm của bác không nằm trong các nhà bào hiểm trên thì bác fai thanh toán tiền trc sau đó lấy chứng từ về bảo hiềm thanh toán sau. Còn nếu k có thì nói là bạn của em, để dc giá tốt nhất nhé :D.
Càn j bác cứ alo em nhé

Hạng B2
11/3/11
114
13
18
Mr Fil nói:
Safedriving nói:
Chào các bác,

Bác ra NA làm OK. Xe em làm mỗi năm/lần kể cả vá cửa. Đến nay chưa vấn đề gì
Cám ơn bác Fil. Bác cho em hỏi xe bác màu gì ah?

Hạng B2
11/11/12
179
105
43
Bà cả nhà em lái thường bị cà xước lazang, không biết cái này bảo hiểm nó có làm không nhỉ? Em đang định đưa xe đi tuốt lại ăn tết luôn thể, em thấy NA cũng OK

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Safedriving nói:
Xe em màu đen, nó không quan trọng lắm. Vấn đề là em rất kỹ tính ( khó nết) nên chiều được em cũng vã mồ hôi.
Màu nào cũng vậy, nó sẽ bị phai màu do phơi nắng/mưa và sử dụng các hóa chất tẩy rửa
Hôm nào rảnh, kiếm tấm hình bị thủng nguyên cái cửa cho Bác xem. Vá xong như mới

Hạng C
10/10/13
920
41
48
Azera nói:
Bà cả nhà em lái thường bị cà xước lazang, không biết cái này bảo hiểm nó có làm không nhỉ? Em đang định đưa xe đi tuốt lại ăn tết luôn thể, em thấy NA cũng OK
Trầy xước là bảo hiểm đền hết bác ak :)). Bác cần gì thì cứ alo em. Sơn ở Ngọc An thì bác gọi trc cho bác Phước 0933 400 600.

23/10/06
14.638
5.121
113
Mr Fil nói:
Safedriving nói:
Xe em màu đen, nó không quan trọng lắm. Vấn đề là em rất kỹ tính ( khó nết) nên chiều được em cũng vã mồ hôi.
Màu nào cũng vậy, nó sẽ bị phai màu do phơi nắng/mưa và sử dụng các hóa chất tẩy rửa
Hôm nào rảnh, kiếm tấm hình bị thủng nguyên cái cửa cho Bác xem. Vá xong như mới

Tui thấy xanh mâu thuẫn với đỏ rồi nha!
phá quá!

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
Xe bạn em cũng trầy 1 vệt dài bên cửa phụ trước, trầy cản trước và bể kính lái :D. Em đang ngại làm cửa trước sẽ bị lệch màu. Bác nào bên Ngọc An vào tư vấn cho em phát nào. Qua Tết Tây em đem xe qua làm luôn.
Xe Santa FE 2013 full option màu trắng ngọc trai. Kính lái có phủ lớp chống tia UV, cảm biến gạt mưa, .......