Hạng B1
26/4/16
60
25
18
Em có nghe phong thanh thông tin từ nhỏ bạn em nếu đăng ký tiên phong khám phá GO-VIET thì đượcmiễn phí di chuyển tại Q1 và Q3. Ra mắt dv mới mà mình là một trong những người đầu tiên trải nghiệm, đánh giá nhận xét về dv … nghe cũng hoành tráng nhỉ. Có khi em phải đăng ký thử coi thế nào đây các bác ạ.

Tập Lái
15/10/15
35
16
8
38
bác chuôt bạch đi xem tình hình tình trạng thế nào rồi rì viu cho anh em phát

Hạng B1
10/6/15
78
40
18
Em có nghe phong thanh thông tin từ nhỏ bạn em nếu đăng ký tiên phong khám phá GO-VIET thì đượcmiễn phí di chuyển tại Q1 và Q3. Ra mắt dv mới mà mình là một trong những người đầu tiên trải nghiệm, đánh giá nhận xét về dv … nghe cũng hoành tráng nhỉ. Có khi em phải đăng ký thử coi thế nào đây các bác ạ.
Bác đăng ký chưa?
Thành công ko?
sao em tìm app trên appstore ko thấy nhỉ, chưa có à?
phải tham gia cái chương trình như bác nói mới đc trải nghiệm thử à ??

• Like
Reactions: xehoind
Tập Lái
20/10/15
25
9
3
41
miễn phí di chuyển cơ à, không biết đc lâu ko? cứ miễn phí là em thấy thích, các bác đăng ký dư lào chỉ cho em với :D :D

Hạng B1
11/6/15
70
39
18
miễn phí di chuyển cơ à, không biết đc lâu ko? cứ miễn phí là em thấy thích, các bác đăng ký dư lào chỉ cho em với :D :D
Lên google gõ go-viet.vn ý, xong có cái chỗ tiên phong khám phá, click vô, rồi điền đủ vô bảng thông tin là đc, đợi bên đó xác nhận lại là xong. em đăng ký xong rồi, nhưng ko tiện đăng link ở đây vì ở đây hơi bị nhạy cảm ;)

Hạng B2
27/5/15
113
38
28
Bác đăng ký chưa?
Thành công ko?
sao em tìm app trên appstore ko thấy nhỉ, chưa có à?
phải tham gia cái chương trình như bác nói mới đc trải nghiệm thử à ??
Chưa có app chính thức đâu ạ, mới demo thử nay mai thôi mà. Cụ cứ bình tõm, chắc mấy ngày nữa là có ý mà, lúc đó tha hồ mà download :))

• Like
Reactions: minh_htc
Hạng B1
26/4/16
60
25
18
Chưa có app chính thức đâu ạ, mới demo thử nay mai thôi mà. Cụ cứ bình tõm, chắc mấy ngày nữa là có ý mà, lúc đó tha hồ mà download :))
Thôi kệ chính thức tính sau, cứ làm quả đk thử rồi tính tiếp nhở

Tập Lái
14/6/15
24
11
3
có nghe đâu đó rồi nhưng hình như còn im ắng lắm
chắc khi nào chính thức mới hot nhỉ