Hạng C
13/2/09
549
36.591
93
Hoà bình mấy năm trước thấy làm ăn Ok nay nhìn bảng tài chính đúng là ớn lạnh thiệt, đói công trình chừng vài 3 tháng chắc sập tiệm như chơi:
Uy tín trong kinh doanh

• Like
Reactions: Heliosvn and tuando
Hạng D
30/11/10
3.968
56.314
113
Mấy ảnh làm còn kinh hơn nữa! Có lần mình nhờ tay bảo vệ thanh toán tiền, sáng nhờ chiều tiền vô tài khoản! Ngó lại thì họ và tên lót của anh trùng với của anh tổng! :D
Nghe giống mấy a bộ đội làm kinh tế vậy.
:D

• Like
Reactions: Tedomi
Hạng B1
19/12/18
95
528
83
41
mần hàng lời 30% mà không cho nợ thì hơi khó kiếm khách doanh số nhiều.
Làm gì có hả anh. Em đang phụ việc cho ông anh. Mần công trình mà lời lãi được có 5 8% kịch. Mà ổng cũng phải ráng mần để giữ chân ae thợ thuyền. Với được 1 phần tạm ứng để xoay vốn.
Cái công trình gần nhất 80 tỏi. Mần em tính ổng lời đâu đó có 7 tỏi. Mà chạy hộc máu. Công nợ hơi bị lâu.
Còn làm cho Nova kinh hơn. Nova hỏi lấy xèn hay lấy nhà dự án. Nếu lấy nhà dự án thì lời cao hơn cho lấy bất cứ nhà nào của dự án Nova trong nước. Mà cuối cùng ổng phải lấy xèn để quay vốn nuôi quân.
30% là cao cực luôn anh ạ. 30% là sẳn lòng cho nợ cả 6 tháng 1 năm. Nếu uy tánh hay có bảo lãnh bank.

Hạng D
22/5/09
1.056
14.276
113
Làm gì có hả anh. Em đang phụ việc cho ông anh. Mần công trình mà lời lãi được có 5 8% kịch. Mà ổng cũng phải ráng mần để giữ chân ae thợ thuyền. Với được 1 phần tạm ứng để xoay vốn.
Cái công trình gần nhất 80 tỏi. Mần em tính ổng lời đâu đó có 7 tỏi. Mà chạy hộc máu. Công nợ hơi bị lâu.
Còn làm cho Nova kinh hơn. Nova hỏi lấy xèn hay lấy nhà dự án. Nếu lấy nhà dự án thì lời cao hơn cho lấy bất cứ nhà nào của dự án Nova trong nước. Mà cuối cùng ổng phải lấy xèn để quay vốn nuôi quân.
30% là cao cực luôn anh ạ. 30% là sẳn lòng cho nợ cả 6 tháng 1 năm. Nếu uy tánh hay có bảo lãnh bank.

Mấy anh bán đồ điện thì lời được 30%, mấy anh làm thợ hồ thì không lỗ là mừng thấy mịa rồi, nhiều anh thấy lỗ nhưng cũng cắm đầu vào làm vì không làm thì...chết sớm hơn

• Like
Reactions: VoThuong1978
Hạng B1
19/12/18
95
528
83
41
Mấy anh bán đồ điện thì lời được 30%, mấy anh làm thợ hồ thì không lỗ là mừng thấy mịa rồi, nhiều anh thấy lỗ nhưng cũng cắm đầu vào làm vì không làm thì...chết sớm hơn
Chết thì ko chết bác ạ. Nhưng ổng ko có công trình làm thì thợ thuyền ae bỏ đi, với lời ít nhưng được cái phần tạm ứng 20 30% ban đầu. Xoay vốn làm bác ạ. Cơ bản giờ nhận thầu làm lời ít lắm mà chạy công nợ hộc máu. Em tháng nay muốn tắt điện thoại éo muốn làm cái gì hết.
Bảng quyết toán sáng nay em xem. Đến giờ vẫn chán toàn tập. Cuối năm mẹ dồi.
Uy tín trong kinh doanh

Trùm Cứt
16/8/15
1.018
39.976
113
Côn Đảo
Anh Dzuyến tiết lộ thông tin công ty quá nha
thời buổi cạnh tranh
đối thủ lấy thông tin qua fb, mạng xh ko đó nha
:)