Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
PS hay FT hay Eve hay Mux đều là 5+2 hết bác ơi. - mid size SUV

còn CRV 7 chỗ, Out, Xtrail là CUV 5+2 - mid size CUV

1 số con full size SUV như LX570/Land CS, Cad Escalade, Ford Expedition, Chevy Suburban...
1 số con full size CUV như Explorer, GLS..

full size ngồi hàng 3 khác hẳn, còn 5+2 thì lỡ cỡ có cái ngồi thoải mái (FT, PS) khá thoải mái, Eve đời trước là cực hình, đời sau đỡ hơn nhiều.. còn lại Xtrail hay Out thì.....
Đang nói mấy con 7c tầm giá, bác quăng mấy con full size SUV vào thì em chịu.
@innova2222: quên mất dzụ mua dzịt lót. Để chút cà với bx rồi mua luôn.

Hạng D
19/10/06
2.225
12.453
113
Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
sau khi lái thử thì em mê con này rồi các bác ah....

tổng quan ok dù nội thất đặc biệt DVD quá sức lởm làm đôi chút thất vọng. nhưng nhìn chung thì duyệt... e rất lăn tăn với Everest giữa máy dầu/xăng, công nghệ 2 bên và bảo dưỡng (do nhà em cách Ford CT có 200m, còn Mitsu gần nhất cũng 10km :(

xem mấy lần vẫn chảy nc miếng :))

Bác quyết em nào cho em đu theo với nhá.
Nói bảo dưỡng thì chắc cũng ngang nhau, PN mới Hi vọng sẽ cải tổ mọi thứ kéo theo các đại lý khác. Còn Ford thì em chưa biết, vốn lớn nhưng cái kiểu " chênh", dịch vụ chưa đồng nhất thấy cũng chưa gọi là yên tâm. Mít em lăn tăn cái dịch vụ phụ tùng, máy móc thì bền thì bên nhưng lâu lâu hắt hơi sổ mũi là bình thường. Với số lượng bán ra hiện nay thì khó yêu cầu phụ tùng, thiết bị sẵn hàng. Không rõ chính sách sao chứ nếu Mit Thái support thì hàng từ Thai về khoảng 1-2 tuần là max.
....
ước gì, cái này hơi ...tào lao vì mình là khách hàng mà vẫn phải trông ngóng, chờ đợi lòng thương từ Mit: giá bán điều chỉnh và công bố được như Ford, cạnh tranh hơn thì tốt. Hiện nay Ford đang có giá khá tốt, loanh quanh 1,4 tỷ Full mọi chi phí ( bản Ti, 2.2)
Ông nhà nước ăn dày quá, tội dân đen.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.