Hạng B2
8/4/08
424
83
28
53
Hôm mùng 09 tết khoảng 15h30 trên đoạn cao tốc hướng trung lương - sài gòn, trong xe có baby nên tôi đi làn giữa và tốc độ trung bình 80km/h .Đang thưởng thức cái cảm giác sung sướng con đường êm ái bỗng một em altis chạy làn ngoài qua mặt cái vù....và kéo kính sau xuống .....một vật thể lạ bay ra bay thẳng vào kính xe tôi. Ôi thôi..con xe tôi ăn nguyên cái bịch ói văng tung toé . Nóng mặt tôi định tăng tốc trã đũa cái xe mất dạy(xin lỗi : người ngồi trên cái xe đó mất dạy),nhưng bà cả nói trước sau gì cũng hứng hết rồi ,bỏ quá đi chắc thằng tài xế đạp dữ quá nên trên xe ói thôi.
Qua bài viết này nếu những cụ nào đi trên cái altis đó có xem nên rút kinh nghiệm ,đừng vì cái vô ý thức của mình gây nguy hiểm cho người khác nhé.

Hạng D
30/3/05
2.353
15.426
113
Hôm mùng 7 trên cao tốc Đà Lạt - Liên Khương tôi cũng gặp y như vậy!, May mà mình chưa dính, bác chủ thớt cứ AQ coi như là "lộc đầu năm" vậy. Mà lúc này mới 9h35 sáng mồng 9 mà bác

MDF confirmed
Hạng C
20/3/07
754
25
28
Cần Thơ
Mình dạy con mình khi ăn quà vặt trên xe, không được vứt rác xuống đường dù đó là giấy gói kẹo, riết thành thói quen, nếu lở mà mình cũng gặp trường hợp như bác chủ thớt thì không biết giải thích sao với con :(

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
em đi xe 2B cũng bị phun nước miếng dính vào người nhiều lần rồi, lúc đó điên hết cả người, chỉ muốn tấp nó vào lề đấm cho 1 trận nhưng nghĩ lại hổng lẽ "chén kiểu chọi chén sành" nên đi luôn.

Hạng B2
8/4/08
424
83
28
53
Khanhdx nói:
Đọc được số xe nó không bác?
Nóng máu quá nên mắt mờ luôn bác ơi. Thằng này phải chạy >120km/h !

Hạng C
13/2/08
557
11
18
mà nên an ủi đi bác chủ thớt... may mà nó đi trên cao tốc, nên k có xe máy... nếu người đi đường là xe máy , rồi dính bịch này... thì sẽ khốn khổ đến dường nào!!!